Gwajima Akifa, jeshi la Polisi linaweza ingia matatani

Gwajima Akifa, jeshi la Polisi linaweza ingia matatani

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Sio jambo la kuombea ili litoke,lakini endapo ikitokea Askofu Gwajima akaiaga dunia ghafla,jeshi la polisi litakuwa kwenye wakati mgumu kutoa ufafanuzi juu ya kifo chake.
Siamini kama polisi walimdhuru gwajima ila kwa imani ndogo iliyopo kwa wananchi juu ya jeshi hili usishangae waumini wa gwajima wakahusisha kifo hicho na jeshi letu.
Mungu akujalie upone mapema askofu Gwajima na akuepushe na umauti urudi kuhudumu kwenye madhabau ya mungu,Na amani ya nchi yetu iendelee kudumu.
 
Kwani death certification kazi yake nini??!!
Amelazwa haijulikani anaumwa nini??!!

Death ni "secondary to". . . . . .anayeelewa haya mambo hakuna lolote la polisi kuwa answerable mpaka kuwe na ushahidi ambao pia kuupata sio rahisi kama ku type hapa
 
kwa nn watu mnakimbilia kusema kuwa polisi walitaka kumuua,wakamuwekea sumu?

auliwe kwani yeye ana hatari gani kwa tanzania?

mbona sio tishio hata kidogo,kuna watu ambao ukisema serikali au polisi inataka kuwaua unaweza kujenga hoja lakini sio gwajima.

na pia kama wangetaka kumuua wasinge tumia mbinu mbovu ya sumu kwenye mic.

kagame amekua anawaua watu wote ambao kwanjia moja au nyingine wametishia kuuporomosha utawala wake,sasa gwajima auliwe na polisi ana hatari gani kwa taifa?

waumini wake na wafuasi wake ni sehem gani ya taifa?ni wachache sana,ni kama tone tu.

kwa nn serikali imuue,yy anajulikana kua anaongea vitu kwa pupa, aliongea kuhusu dengue,kitu ambacho ni cha kitaalam yy akakiongelea kwa kijinga.

hii kusema kuwa kawekewa sumu ni kutafuta pa kutokea tu

labda yy kapata mshtuko tu,hakutegemea kua alivyokua anaongea vile kwa kujisifu na kutaka umaarufu na kushanguliwa vinge mgeuka.

mishtuko kama hii inawakuta wengi,sio yeye wa kwanza.na yy ni binadamu tu kama wengine,na pia inasemekana kua hakula chakula kwa mda mrefu.vyote vinawwzekana.

lakini kutaka kuuliwa NO
 
Kwanini afe mtu anae fufua mizukule, kwanini police wahusike yeye ambae hawaigopi....?
kabanga mganga hajigangi hahahaha hawezi kujifufua labda naye afufuliwe.
 
Last edited by a moderator:
Baada ya kupona sijui kama ataropoka ropoka tena hahahahahha bado Kakobe, watu wanatumia majukwaa ya dini vibaya, kumbe anaogopa POLISI, wapo wapi wale mabaunsa wake waliokuwa wakimgandaganda wakati akimtukana PENGO.
 
Yy ni kitu gani? kanisa lipo mtaa mmoja tu!! muulize mtu aliyepo mpitimbi ruvuma gwajima ni nani akikujibu naacha kula
 
wewe nani ukihojiwa mapresha hovyo naona kaambiwa siri yake yote ujinga anaofanya kachanganyikiwa
 
kauawa Mwangosi na ushahidi wa picha upo ije kuwa Gwajima ambaye hatuelewi kisa ni nni, polisi wa Bongo ni zaidi ya shiiiida
 
Hata wewe unaye-type na kupost humu JF usiombe Cyber Unit ya police wakakuita na kukuhoji. Usifikiri hawawezi kutrace hadi ulipo, ni kwa sababu wewe si lolote
 
Nasikia aliambiwa na wapelelezi kwamba wanaenda kupekua sehemu zake zote yakiwemo maeneo anako fugia misukule ili baadae aseme kawafufua-ndipo akazimia. Sijui ni kweli?
 
Back
Top Bottom