Gurudumu la Maisha ya Mwanadamu

Gurudumu la Maisha ya Mwanadamu

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Posts
2,976
Reaction score
2,176
Ndugu mwana JF, ebu angalia huu mchoro utafakari jinsi gurudumu la maisha ya mwanadamu linavyomwongoza tangu kuzaliwa hadi kurudi kwa muumbaji wake. Tafakari na halafu chukua hatua, waheshimu binadamu wenzio. Hapa duniani ni mapito tu, na kila mtu na gurudumu zake.


Wheels of Life.jpg
 
Aiseeee!!!!!!!!!!! Life is a cycle, wengine twaishia kwenye basikeli/Bodaboda na pikipiki na kurukia kwenye stage zingine!!!!!!!!(We cant afford cars)
 
Back
Top Bottom