Gurudumu la Maisha ya Mwanadamu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gurudumu la Maisha ya Mwanadamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mama Mdogo, Oct 31, 2012.

  1. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,745
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Ndugu mwana JF, ebu angalia huu mchoro utafakari jinsi gurudumu la maisha ya mwanadamu linavyomwongoza tangu kuzaliwa hadi kurudi kwa muumbaji wake. Tafakari na halafu chukua hatua, waheshimu binadamu wenzio. Hapa duniani ni mapito tu, na kila mtu na gurudumu zake.


    Wheels of Life.jpg
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,861
    Trophy Points: 280
    Aiseeee!!!!!!!!!!! Life is a cycle, wengine twaishia kwenye basikeli/Bodaboda na pikipiki na kurukia kwenye stage zingine!!!!!!!!(We cant afford cars)
     
  3. epson

    epson JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    busy searching network
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,295
    Likes Received: 4,264
    Trophy Points: 280
    kuna wengine humu wamebakisha stage 3 tu hahaha
     
Loading...