Guess, kamanda yupi sio raia wa Tanzania!

Guess, kamanda yupi sio raia wa Tanzania!

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Posts
11,701
Reaction score
6,936
Fungua picha hii na useme Major yupi wa TPDF sio raia wa Tanzania. Je, sheria inaruhusu raia wa kupewa kuwa kamanda wa jeshi kwa cheo cha juu hivyo?
 

Attachments

  • Makamanda.jpg
    Makamanda.jpg
    20.2 KB · Views: 645
Fungua picha hii na useme Major yupi wa TPDF sio raia wa Tanzania. Je, sheria inaruhusu raia wa kupewa kuwa kamanda wa jeshi kwa cheo cha juu hivyo?

Si mpaka tuone vyeti vyao vya kuzaliwa? Otherwise mi naona kama ni watanzania tu as long as wamevaa sare za jeshi letu.
 
Hizi mada zenye guess work kwenye masuala ya muhimu naona hazina tija. Come up with evidence jamaa siyo raia. Vinginevyo hata kama baba na mama yake hawakuwa raia, yeye anaweza kuwa raia kwa kuzaliwa na baadae kuthibitisha kama ni kweli raia. Guessing would not be the right approach.
 
Hizi mada zenye guess work kwenye masuala ya muhimu naona hazina tija. Come up with evidence jamaa siyo raia. Vinginevyo hata kama baba na mama yake hawakuwa raia, yeye anaweza kuwa raia kwa kuzaliwa na baadae kuthibitisha kama ni kweli raia. Guessing would not be the right approach.

Kama unacha kutujuza kuhusu hawa makamanda go straight stop dribbling plz - hatukupati
 
Jamani hoja nyingine basi tu.......................si useme tu. Mimi nahisi yule wa FFU ndo labda ana utata kwenye uraia wake
 
hata uraia wa kuomba huwezi kuingia jeshini..., jeshi letu sio kama marekani.., wote raia hao..., na ndo maana fomu za uajiri zinataka useme tarafa, kata, wilaya, mkoa, hospitali uliyozaliwa, etc...., si rahisi hadi mtu afikie cheo cha umeja asigundulike kua ni infiltrator

Hua inatokea mara chache sana mtu akajipenyeza lakn as days go by hua anagundulika.., hata sisi tunafanya hyo michezo..., ila at a certain stage ana-desert(awol) kule anarudi nyumbani na valuable info
 
Upumbavu.com..kuna form four wengi wanasubiri matokeo nahisi mtoa mada ni mmoja wao..ni guess nimekua sheikh yahya..mpssxxxyyy
 
Back
Top Bottom