GTA 5 Jifunze trick hii

kibao cha mbuzi

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
513
500
Hapo franklin alishindwa kwenda kwa T na kuichukulia huko kama ilivyo wote hua wakifika kwa Michael hua wanachukua gari ya Amanda ama jimmy
 

mwanaMtata

JF-Expert Member
Oct 18, 2014
2,404
2,000
Hapo franklin alishindwa kwenda kwa T na kuichukulia huko kama ilivyo wote hua wakifika kwa Michael hua wanachukua gari ya Amanda ama jimmy
Ila hii ni customed car mkuu. Ukishuka ukiingia mission unaweza ukaikosa. Na ndo maana mara nyingi kama hutumii personal vehicle unajikuta unaondoka kwenye mission kwa kutumia gari nyingine.
 

mwanaMtata

JF-Expert Member
Oct 18, 2014
2,404
2,000
dah hata mimi nachukua hiyo
ivi kweli unawauwa washkaji zako Akina Michael Na Trevor a.k.a The crazy Dude
Michael ni kama mentor kwa franklin took him when he was doing small repo jobs with Lamar and turn him into richest kid. Hapo kwa kawaida huezi muua Michael.
Trevor is Trevor. He is a dushbag a crazy ass a fucked up kind of a guy and all those makes him fantastic so yes i cant kill any of them. Japo ni kwenye game tuu ila napata tabu kuua mmoja wao
 

the great wizard

JF-Expert Member
Dec 21, 2015
1,406
2,000
Michael ni kama mentor kwa franklin took him when he was doing small repo jobs with Lamar and turn him into richest kid. Hapo kwa kawaida huezi muua Michael.
Trevor is Trevor. He is a dushbag a crazy ass a fucked up kind of a guy and all those makes him fantastic so yes i cant kill any of them. Japo ni kwenye game tuu ila napata tabu kuua mmoja wao
We have nothing to do bro lazima tuchague The Third Way Deathwish
 

mwanaMtata

JF-Expert Member
Oct 18, 2014
2,404
2,000
We have nothing to do bro lazima tuchague The Third Way Deathwish
Haha ila all in all napenda the shooting experience ya GTA kuna saa basi tu yani nitachokoza mapolisi makusudi tu ili tuzichape hahahhahahahahha
Mkuu tupange siku tucheze online kama unatumia PS4
 

the great wizard

JF-Expert Member
Dec 21, 2015
1,406
2,000
Oi hivi minimum system requirements za kulicheza ni zipi ?

Sent using Jamii Forums mobile app
cpu: Intel Core 2 Quad CPU Q6600 @ 2.40GHz (4 CPUs) / AMD Phenom 9850 Quad-Core Processor (4 CPUs) @ 2.5GHz
CPU Speed: Info
ram: 4 GB
os: Windows 10 64 Bit, Windows 8.1 64 Bit, Windows 8 64 Bit, Windows 7 64 Bit Service Pack 1, Windows Vista 64 Bit Service Pack 2*
Video Card: NVIDIA 9800 GT 1GB / AMD HD 4870 1GB (DX 10, 10.1, 11)
na dx 10
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom