KENNY JEEZY
JF-Expert Member
- Apr 19, 2015
- 271
- 279
.
Kwa maelezo yao mkuu inawezekana.
AhsanteKwa maelezo yao mkuu inawezekana.
Naiomba hiyo app ya kutest na mm ni test, please iko wapi hiyo app ?Zinafika hio 70 mpaka 90db kama alivyo shauri? Download hio app na utest
Angalia screenshot ya jamaa network cell info liteNaiomba hiyo app ya kutest na mm ni test, please iko wapi hiyo app ?
Yangu iko chini zaidi -110, -103Angalia screenshot ya jamaa network cell info lite
Wasiliana na huyo muuzaji,Yangu iko chini zaidi -110, -103