Horseshoe Arch
JF-Expert Member
- Aug 10, 2009
- 13,402
- 12,792
Ndugu wana JF,nasikitika kupoteza ndugu zangu watatu jana 15/05/2011 kwa matukio tofauti tofauti km ifuatavyo:-
Tukio la kwanza ni mama mkubwa aliyekua mgonjwa (wa wastani ) aliyefariki asubuhi ya jana kwenye harakati za kuwahishwa hospitali.Habari zilipotufikia tukaamua kutulia nazo kwa kua hali ya afya ya baba mkubwa (mume wa marehemu) haikua nzuri kupokea taarifa hizo...wakati tunaendelea kutafuta watu wa kumweka vizuri mzee kisaikology ili apewe taarifa zikaja taarifa nyingine za kaka yangu (age mate) aliyefariki Muhimbili Hospital alikokua amelazwa baada ya kuteleza kidogo wakati akitembea na kuvunjika uti wa mgongo!
Kwa kujua tayari tuna misiba miwili tukaazimia jioni ya jana tukampe taarifa baba mkubwa na kuweka misiba miwili kwake (kwa kua ndugu kijana alikua amepanga Mwananyamala) lakini hatukujua mipango ya Mungu kwani naye hali ilibadilika ghafla na katika harakati za kujaribu kuokoa uhai wake safari yake ya mwisho ikaishia mapokezi Mwananyamala Hospital!Kwa kutambua nasi njia yetu ni moja nitumie fursa hii kuwaombea dua njema marehemu wote!
Tukio la kwanza ni mama mkubwa aliyekua mgonjwa (wa wastani ) aliyefariki asubuhi ya jana kwenye harakati za kuwahishwa hospitali.Habari zilipotufikia tukaamua kutulia nazo kwa kua hali ya afya ya baba mkubwa (mume wa marehemu) haikua nzuri kupokea taarifa hizo...wakati tunaendelea kutafuta watu wa kumweka vizuri mzee kisaikology ili apewe taarifa zikaja taarifa nyingine za kaka yangu (age mate) aliyefariki Muhimbili Hospital alikokua amelazwa baada ya kuteleza kidogo wakati akitembea na kuvunjika uti wa mgongo!
Kwa kujua tayari tuna misiba miwili tukaazimia jioni ya jana tukampe taarifa baba mkubwa na kuweka misiba miwili kwake (kwa kua ndugu kijana alikua amepanga Mwananyamala) lakini hatukujua mipango ya Mungu kwani naye hali ilibadilika ghafla na katika harakati za kujaribu kuokoa uhai wake safari yake ya mwisho ikaishia mapokezi Mwananyamala Hospital!Kwa kutambua nasi njia yetu ni moja nitumie fursa hii kuwaombea dua njema marehemu wote!