Greenhouse inauzwa

Greenhouse inauzwa

QUEENBM

Member
Joined
Aug 23, 2015
Posts
70
Reaction score
25
Greenhouse yenye ukubwa wa sqm 80 iliyopo tegeta wazo inauzwa.
Bado ni mpya na ina uwezo wa kitumika kwa zaidi ya miaka mitano mbele. Ipo na facilities zote hasa maji.
Inafaa kwa kilimo chochote kile cha mbogamboga kama nyanya, hoho n.k
Bei yake ni Tshs 4million.
Karibu PM kama unatamani kuwa na taarifa zaidi.
f0137527-eacc-4af3-8619-876c46a01958.jpg
9775cf3f-0b5a-4f28-9bd1-07b3b059bd7c.jpg
 
Ila mkuu ungekomaa tuu mil.4 ingetokea hapo hapo,
 
Greenhouse yenye ukubwa wa sqm 80 iliyopo tegeta wazo inauzwa.
Bado ni mpya na ina uwezo wa kitumika kwa zaidi ya miaka mitano mbele. Ipo na facilities zote hasa maji.
Inafaa kwa kilimo chochote kile cha mbogamboga kama nyanya, hoho n.k
Bei yake ni Tshs 4million.
Karibu PM kama unatamani kuwa na taarifa zaidi. View attachment 903585View attachment 903586
Sqm 80 mkuu ,una uhakika?
 
Hiyo ni net house...

Unauza pamoja na eneo au maana material yake ni wooden...
 
Back
Top Bottom