Graphic designer!


yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
3,420
Likes
372
Points
180
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
3,420 372 180
Mambo vp washikaji.Nimesoma maswala ya graphic design,program zote unazozijua pia im cartoon artist,nimefanya kazi kwenye media miaka 4 but nikatulia bila kufanya hiyo kazi kwa mwaka mzima,im very creative LAKINI kwa hiyo kazi nemisahau kidogo ,atakaye nipa kazi atanipa muda wa wiki mbili bila malipo,alafu baada ya hapo atanikubali mwenyewe....piga 0714 593354
 
T

tinya

Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
77
Likes
14
Points
15
T

tinya

Member
Joined Jan 4, 2010
77 14 15
ndugu, kajitolee kwenye media na kampuni za matangazo. utafanikiwa
 
S

Suzzi

New Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1
Likes
0
Points
3
S

Suzzi

New Member
Joined Aug 1, 2016
1 0 3
Mambo vp washikaji.Nimesoma maswala ya graphic design,program zote unazozijua pia im cartoon artist,nimefanya kazi kwenye media miaka 4 but nikatulia bila kufanya hiyo kazi kwa mwaka mzima,im very creative LAKINI kwa hiyo kazi nemisahau kidogo ,atakaye nipa kazi atanipa muda wa wiki mbili bila malipo,alafu baada ya hapo atanikubali mwenyewe....piga 0714 593354
Kwanza kaka yangu nahisi ni vyema uwe specific kwa programu gani ulizozisomea, so far nina uzoefu wa zaidi ya miaka mitano katika graphics na ninazifahamu programu kadhaa kwa mfano: (Adobe package: PS,AI,AE,PP,AU,BR,FL/AN, n.k) ambazo hizo tu zina CS3, CS5,CS6, na sasa CC "kwa kila moja". Ukiachana na hizo kuna product tofauti mamia na mamia kama Smith Micro, Autodesk n.k zenye product mingi ndani yake. Sasa sijajua wewe u-vyema katika zote ZOOOOTE ama zote kivipi.

Hii itakusaidia kaka hata mwajiri akitokea ajue umemaster nini zaidi.
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
5,465
Likes
5,058
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
5,465 5,058 280
Kwanza kaka yangu nahisi ni vyema uwe specific kwa programu gani ulizozisomea, so far nina uzoefu wa zaidi ya miaka mitano katika graphics na ninazifahamu programu kadhaa kwa mfano: (Adobe package: PS,AI,AE,PP,AU,BR,FL/AN, n.k) ambazo hizo tu zina CS3, CS5,CS6, na sasa CC "kwa kila moja". Ukiachana na hizo kuna product tofauti mamia na mamia kama Smith Micro, Autodesk n.k zenye product mingi ndani yake. Sasa sijajua wewe u-vyema katika zote ZOOOOTE ama zote kivipi.

Hii itakusaidia kaka hata mwajiri akitokea ajue umemaster nini zaidi.
Bila kusahau blender,cinema 4D na Maya.....
 

Forum statistics

Threads 1,212,848
Members 461,778
Posts 28,456,439