Graphic design za ukweli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graphic design za ukweli

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kigogo1ivi, Jun 12, 2016.

  1. kigogo1ivi

    kigogo1ivi JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2016
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 381
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    NATENGENEZA VITU VINGI SANA
    VINAVYO HUSIKA NA GRAPHIC DESIGN TWENDE PAMOJA NAIMANI UTANIELEWA.
     
  2. Powder

    Powder JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2016
    Joined: Jan 6, 2016
    Messages: 2,735
    Likes Received: 2,543
    Trophy Points: 280
    Naimani hakuna aliyekuelewa, unapost kitu utadhani unalipia hivyo gharama imekushinda na ukaamua kupost nusu habari! Weka sample, Toa Maelezo ya kutosha, weka mawasiliano, hujui hata namna ya Ku design tangazo hapa, unawezaje Ku design Graphics?
     
Loading...