"Graduates" karibuni sana mtaani

gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
2,184
Points
2,000
gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
2,184 2,000
Wewe wadanganye wenzio tu, haina shida! Jiulize kuazia 2015 serikali haiajiri, fikiria kuna graduate wangapi!? Jiulize juu ya kampuni ngapi zilizocollapse
Wakuu nawa sisitiza muwe positive jamani kila mtu ananjia yake ya kutoboa katika maisha...
 
gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
2,184
Points
2,000
gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
2,184 2,000
Kufeli kwako baada ya ku graduate miaka hiyooooo sio guarantee ya kufeli kwa graduates wa mwaka 2018 katika maisha.
Watanzania wenzangu ni lazima tubadilike.

Mindset za umaskini tusipoziacha tutakuwa tunaenda shule kusoma badala ya kuelimika.
Sema wewe mkuu lqbda watakuelewa...
 
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2017
Messages
1,578
Points
2,000
Omusolopogasi

Omusolopogasi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2017
1,578 2,000
Kuna watu wanaigiza maisha ya kishua, kitaa kugumu kweli nasisitiza tena kwa msisitizo mkali
Wewe mchochezi sana. Lakini mbona tuko on the light tlack?
 
el_magnefico

el_magnefico

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2015
Messages
265
Points
250
el_magnefico

el_magnefico

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2015
265 250
Graduate jamani karibuni saana mtaani, mmetoka chuoni, mambo yanabadilika na kuwa tofauti, huku mtaani hakuna bumu, huku hakuna atakayekupa pocket money! Wengi wenu mna matumaini makubwa ya kupata kazi nzuri zenye mishahara minono, lakn amini usiamini kuna kipindi itafika utatafuta tu sehemu ya kujitolea hautapata! Ni wakati ambao ndugu watakukwepa na kukukimbia kwa kukuona msumbufu, zile couple za chuoni mlizoahidiana ndoa zitavunjika, hakuna atakayekuthamini. Utazunguka maeneo mengi saana ukatafuta kazi na hautapata. Wapo watakaoenda kwa waganga wa jadi kutafuta maisha mema!
Wadada watajibidiisha kutafuta wachumba na waume za watu, wengine watashikwa mikono na kupelekwa maofisini!
Wapo wazee ambao wako maofisini waajiriwa wa serikali wataambia mjiajiri

Lakini niwaase ni kipindi cha kumtegemea MUNGU saaba.
Hili ulilosema nimelishuhudia baada ya kuhitimu,nilikaa benchi miaka mitatu na kuna watu walinambia ni michache nashukuru Mungu maisha yanaanza kuelekea pazuri sasa.Cha msingi ni kutafuta fursa(ya halali)na kuishughulia kwani hata mimi nilishawahi kufanya kazi ya elfu 5000 kwa siku.Wasikate tamaa na vishawishi vipo vingi mitaani.
 
No 0ne

No 0ne

Member
Joined
May 22, 2014
Messages
97
Points
125
No 0ne

No 0ne

Member
Joined May 22, 2014
97 125
Graduate jamani karibuni saana mtaani, mmetoka chuoni, mambo yanabadilika na kuwa tofauti, huku mtaani hakuna bumu, huku hakuna atakayekupa pocket money! Wengi wenu mna matumaini makubwa ya kupata kazi nzuri zenye mishahara minono, lakn amini usiamini kuna kipindi itafika utatafuta tu sehemu ya kujitolea hautapata! Ni wakati ambao ndugu watakukwepa na kukukimbia kwa kukuona msumbufu, zile couple za chuoni mlizoahidiana ndoa zitavunjika, hakuna atakayekuthamini. Utazunguka maeneo mengi saana ukatafuta kazi na hautapata. Wapo watakaoenda kwa waganga wa jadi kutafuta maisha mema!
Wadada watajibidiisha kutafuta wachumba na waume za watu, wengine watashikwa mikono na kupelekwa maofisini!
Wapo wazee ambao wako maofisini waajiriwa wa serikali wataambia mjiajiri

Lakini niwaase ni kipindi cha kumtegemea MUNGU saaba.
Sasa ukute umemaliza chuo alafu upo mitaa ya karbu na chuo unakutana na madogo ambao bado wapo chuo wanakuuliza aisee mambo vp michongo bado tu? Kwa huzuni unawambia michongo itatiki tu!
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,956
Points
2,000
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,956 2,000
Mbna watu mkiambiwa ukwel mnawaka? Kuna watu wana degree ila ni walinz na wanalipwa 100000 per month nyie kitaa mnapachukulia poa sana ety
Dah.... Kwahiyo inabidi tukomae tusomee degree za ulinzi....inaonekana ajira zipo nje nje
 
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2018
Messages
4,746
Points
2,000
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2018
4,746 2,000
Graduate jamani karibuni saana mtaani, mmetoka chuoni, mambo yanabadilika na kuwa tofauti, huku mtaani hakuna bumu, huku hakuna atakayekupa pocket money! Wengi wenu mna matumaini makubwa ya kupata kazi nzuri zenye mishahara minono, lakn amini usiamini kuna kipindi itafika utatafuta tu sehemu ya kujitolea hautapata! Ni wakati ambao ndugu watakukwepa na kukukimbia kwa kukuona msumbufu, zile couple za chuoni mlizoahidiana ndoa zitavunjika, hakuna atakayekuthamini. Utazunguka maeneo mengi saana ukatafuta kazi na hautapata. Wapo watakaoenda kwa waganga wa jadi kutafuta maisha mema!
Wadada watajibidiisha kutafuta wachumba na waume za watu, wengine watashikwa mikono na kupelekwa maofisini!
Wapo wazee ambao wako maofisini waajiriwa wa serikali wataambia mjiajiri

Lakini niwaase ni kipindi cha kumtegemea MUNGU saaba.
Saafi wakaribie kwenye elimu ya kweli na uhakika
 
Abby The Rider

Abby The Rider

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
246
Points
250
Abby The Rider

Abby The Rider

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2018
246 250
Siwatishi nimewaeleza ukweli, mwaka 2011, tulipograduate tulipanga kufungua NGO's tujiajiri, tukaanza kujipa vyeo Sijui CEO, sijui Marketing Manager asee usipime
Sasa hiv unacheo gani?
 

Forum statistics

Threads 1,314,365
Members 504,895
Posts 31,824,581
Top