Graduates 2018 karibuni sana mtaani

Graduates 2018 karibuni sana mtaani

Acheni wivu mnataka wanafunz wasisome chuo kisa nyie mko mtaani kila mtu na bahati yake yake ya kupata kazi
 
  • Thanks
Reactions: Sax
Msitutishe mbona kitaa cha kawaida tu kama tumeweza school tushindwe kitaa kina nini kikubwa kukomaa kama tulivyo komaa class
Inategemea huenda chuo ulikuwa unapata mkopo ukawa-unasurvive sasa kitaa hakuna mikopo, ukisema utauza ideas zako utamuuzia nani ili upate mtaji na pesa imekuwa duni
 
Msitutishe mbona kitaa cha kawaida tu kama tumeweza school tushindwe kitaa kina nini kikubwa kukomaa kama tulivyo komaa class
[emoji23] [emoji23] [emoji23] eti kama tumeweza school!... Karibu nyundoni ( kitaa)
 
Dogo atakuwa IT aliyeiva kwenye programming bila shaka, hao wa hivyo with the right connections toka chuo huwa hawamalizi mwezi wanakuwa washakula mashavu! Nina chalii yangu alikuwa ni jembe la ICT-B Mzumbeni yuko Maeneo flani Masaki huko wamenyakua chap Vaccation zake Dubai tu now, Company yake wasiojua Code wanasugua kitaa! Hio ndio IT

IT tamu hasa ukijua Networking, Programming na Database zama hizi za mifumo hufi njaa tofauti na Graphic Designs hata wasioenda shule wanafanya tu haina ishu sana! Ila ujue kweli IT haina ubabaishaji kama hujui hata uwe na First class GPA haisaidii utaisoma namba tu!
Kuna fani na fani ukisomea lazima soli ya kiatu iishe


Kuna dogo kamaliza juzi kati hapa anapigiwa simu kila kona wanamtaka aende kuwapigia kazi baada ya kutuma CV zake

Kakaa kitaa wiki yuko job saivi wiki mbili zijazo anakula first salary
 
Yaani nyie washija Bana mnajua kututisha Graduate wengi tumemaliza chuo tangia Mwezi wa saba, Maisha ya kitaa tunayajua , Majohoo tumeveaa Mwezi wa kumi tangia mwezi wa saba watu yupo tayari kitaa ,Wengine wamepata ajira hata kabla ya gradu , msitutishe bana tutanasurvive, Na maisha yanaendaje Ajira bahati ya mtu
 
Wapo wanaosota wakimaliza chuo na wapo wana bahati ya kifanikiwa ,tusikariri au kulinganishana
 
Na wewe ngoja tukuache kwanza.















😂 😂 😂 😂 😂👆 👆 mkuu na sisi ambao bado tunasoma unatushauli nini?
 
Dogo atakuwa IT aliyeiva kwenye programming bila shaka, hao wa hivyo with the right connections toka chuo huwa hawamalizi mwezi wanakuwa washakula mashavu! Nina chalii yangu alikuwa ni jembe la ICT-B Mzumbeni yuko Maeneo flani Masaki huko wamenyakua chap Vaccation zake Dubai tu now, Company yake wasiojua Code wanasugua kitaa! Hio ndio IT

IT tamu hasa ukijua Networking, Programming na Database zama hizi za mifumo hufi njaa tofauti na Graphic Designs hata wasioenda shule wanafanya tu haina ishu sana! Ila ujue kweli IT haina ubabaishaji kama hujui hata uwe na First class GPA haisaidii utaisoma namba tu!
Ukweli mtupu
 
Inategemea na ujanja wako na utafutaji wako. watu wamemaliza chuo mwezi wa nane, mwez wa kumi wameshaingia kazini na mishahara mizuri mizuri wanapiga kama kwawa
 
Back
Top Bottom