Platformtz
JF-Expert Member
- Apr 26, 2017
- 267
- 406
Natamani niwambie ukweli ila kwa zile tabia zenu kabla ya kugraduate nashindwa nianzie wapi.
Tulia wee usifananishe kifo na usingiz.Msitutishe mbona kitaa cha kawaida tu kama tumeweza school tushindwe kitaa kina nini kikubwa kukomaa kama tulivyo komaa class
Ku komaa chuoMsitutishe mbona kitaa cha kawaida tu kama tumeweza school tushindwe kitaa kina nini kikubwa kukomaa kama tulivyo komaa class
ni vitu viwili tofauti dogonMsitutishe mbona kitaa cha kawaida tu kama tumeweza school tushindwe kitaa kina nini kikubwa kukomaa kama tulivyo komaa class
tuwaache mkuu, subiri mpk watoe wigi la chuo ndio watajua moto wa kitaaNatamani niwambie ukweli ila kwa zile tabia zenu kabla ya kugraduate nashindwa nianzie wapi.
View attachment 942468
njoo mkuu ukomae...... ila huku hakuna boom!Msitutishe mbona kitaa cha kawaida tu kama tumeweza school tushindwe kitaa kina nini kikubwa kukomaa kama tulivyo komaa class
Mzee baba mpaka sasa nishaanza vibarua vya ujenzi kutafutia mtaji kidogo ili niingie field ya ufagaji kidogonjoo mkuu ukomae...... ila huku hakuna boom!
Msitutishe mbona kitaa cha kawaida tu kama tumeweza school tushindwe kitaa kina nini kikubwa kukomaa kama tulivyo komaa class
Kasoma nn mkuuKuna fani na fani ukisomea lazima soli ya kiatu iishe
Kuna dogo kamaliza juzi kati hapa anapigiwa simu kila kona wanamtaka aende kuwapigia kazi baada ya kutuma CV zake
Kakaa kitaa wiki yuko job saivi wiki mbili zijazo anakula first salary
Unazijua faida za kuwa na wasomi wengi nchini hata kama ni jobless tafakari upya ..! Ila wazo lako zuri piaMbanano unazidi kuongezeka kitaa. Na bado vyuo vinachukua malighafi tu kuendelea kuzalisha.
Hivi kwanini sirikali isitumie approach za kibiashara? Yani kwasababu Inventory (graduates walioko kitaa) bado ni kubwa waache production (vyuo vifungwe kwanza) mpaka pale inventory itakapopata soko ndio waanze tena production.