Yapata miezi mitatu sasa tangu walimu tarajali wapate matokeo yao lakini cha kushangaza ni kwamba serikali imekuwa kimya kabisa kuhusu suala la ajira zao au ndo mambo kama ya bodi BUDGET EXHAUSTED ?
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi iko mbioni kukamilisha zoezi la pasting kwa walimu wa ngazi zote.Unaombwa uwe mvumilivu kwani subira huvuta kheri.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.