GPSA mmetuwekea dead links kwenye website zenu

GPSA mmetuwekea dead links kwenye website zenu

mirindimo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Posts
1,154
Reaction score
2,703
Katika pita pita zangu kujua kama kuna sheria mpya ya manunuzi nakutana na website ya gpsa ambae ni msimamizi wa manunuzi ya taasisi za umma lakini cha ajabu kila taarifa waliyoweka nikifungua kuona kama ntapata hiyo document husika ile link haifanyi kazi hebu tujaribu kua serious kidogo fanyeni kazi zenu kwa umakini huku nje tuna hitaji taarifa za uhakika
 
Back
Top Bottom