Google AdSense

lokua kanza

Member
Oct 20, 2018
8
0
Habari, Mimi nimejisajili na Google AdSense na inekubali, kwenye dashboard yangu ya malipo ni 0% nina maana kwamba hata pale kwenye neno Add Payment Method hapa-view, eti mpaka nifikishe $100 ndio nianze kulipwa. Je, matangazo ya kuweka katika blog yangu ili nifikishe $100 ninakuwa nayatoa wapi au Google wanakuwa wananitumia au yanakuwepo automatic katika account yangu ya AdSense? Wataalam naombeni msaada kunielewesha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hiyo ume apply Ads bila kujua unachofanya Mkubwa Nadhani ungefuatilia Videos youtube na ukafanya Research kwenye Google ukapata Mwanga zaidi kuliko APPLY kitu then haujui kinafanyaje kazi kwa ufupi kuna Codes una Generate

Pia kuna maswala ya CPM
 
Habari, Mimi nimejisajili na Google AdSense na inekubali, kwenye dashboard yangu ya malipo ni 0% nina maana kwamba hata pale kwenye neno Add Payment Method hapa-view, eti mpaka nifikishe $100 ndio nianze kulipwa. Je, matangazo ya kuweka katika blog yangu ili nifikishe $100 ninakuwa nayatoa wapi au Google wanakuwa wananitumia au yanakuwepo automatic katika account yangu ya AdSense? Wataalam naombeni msaada kunielewesha.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nitumie pm hiyo adsense
 
Yaani ndugu,
Umeuliza kama hujauliza.

Lakini ni hivi
MATANGAZO ya kukulipa wewe yatawekwa na google wenyewe.
Kazi yako wewe ni kutengeneza habari, video, n.k (POST)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom