Gonga Like kama JF imekusaidia ktk maisha yako

Gonga Like kama JF imekusaidia ktk maisha yako

Kupitia JF nimefanikiwa kujui idadi kamili ya watu waliopaswa kupimwa mkojo ila kwa sababu zilizo nje ya uwezo wangu wao ndo wakawa wapima mkojo!
 
Like,like,like..imenisaidia siku hizi nacheka,maana ilikuwa kila siku ni kununa tu...
 
Wadau wote wa ufipa na hapa kwetu Lumumba, na wale wote wasiokuwa na vijiwe, nawasalimu ktk jina la JF!

Je JF imekusaidiaje tangu ujiunge?
Asant mtoa mada upande wangu jf ninamuda kidogo toka nimejiynga ila moja imenisaidia kukutana na baazi ya wenzangu tulio soma songea boy's au box 2 pia imeweza kunisaidia kumpata mwana jf mmoja ambae amekua akinishaur mambo mengi juu ya ujasiliamali kwa kweli namshukuru pia niliwahi weka bandiko moja juuu ya kile ninacho kipenda nilipata mawazo mazur kutoka kwa wanajf mbali mbali pia nao nawashukuru sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom