Goli la mkono: Maandalizi yanakwenda vizuri

Goli la mkono: Maandalizi yanakwenda vizuri

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Kila linalopangwa kuelekea ushindi wa kishindo linakwenda ipasavyo. Michoro isiyo na kihoro inachorwa na kuchoreka. Vyombo vya habari vimeshakamatika. Vimekuwa wachoraji bora kabisa wa taswira chanya ya CCM kwa wananchi. Wananchi hawatashangaa kuona CCM ikiibuka kidedea. Watawashangaa wapinzani wetu watakaobishia matokeo. Maandalizi yanakwenda vizuri.

Mnaweza kubeza sisi kubeba wananchi kwenye malori wakati wa mikutano yetu. Mnaweza kubeza barua za kuandaa wahudhuriaji wa mikutano ya wagombea wetu hasa wa Urais. Mnaweza kubeza hata matumizi ya mabavu kuwalazimisha wanafunzi,walimu na wafanyakazi wengine kuhudhuria mikutano ya kampeni. Lakini, sisi tunajua utamu wake. Wananchi wanaona luningani, kusoma magazetini na kusikia redioni kuwa tunakubalika.

Mtawaponda TWAWEZA,REDET na hata SYNOVATE, lakini sisi tutakuwa tumepiga hatua ya kutosha. Siasa ni maigizo, ulaghai na utapeli pale inapolazimu. Na CCM ndicho Chuo kikuu cha mambo hayo miaka na miaka. Hakuna zaidi yetu. Sisi tuna uzoevu na mambo hayo ya kisiasa. Wananchi wakishauwa na michoro ya kukubalika kwetu machoni mwao, mioyoni mwao na akilini mwao, mbinu za kufunga goli la mkono zitatumika bila bughudha. Kitaeleweka tu.

Tuoneni hamnazo tu. Mtatuelewa Oktoba 25. CCM mbele kwa mbele!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam
 
tukutane oktoba 25 goli la mkono nepi analipigia bafuni adi muda huu umemsikia wapi au na wewe mzee tupa tupa wa lumumba unataka kumfuata nepi huko bafuni!!!!?
 
Polee, nilikuwa nachat na rafiki yangu kijijini Namtumbo ananiambia huko nako pia wanajadili report ya Twaweza na nimewatumia dondoo nyingi za utata wa report hiyo na mambo mengine awasambazie na wenzake. Mwaka huu hakuna kijijini, watu wanaenjoy globalization na taarifa mikononi mwao instantly. Nadhani watoto wa chechekea ndio mtakaowavuna kwa ulaghai huo vijinini pia kumenuka huko.
 
Mzee tupatupa tumekusoma..ni muhimu ukawa kutafuta njia ya kurekebisha haya mambo mapema..lazima warudi kulalamika kwa wananchi ili waamue cha kufanya..kama ni kususia media zote zilizonunuliwa au ni kupinga kulazimishwa kuhudhuria mikutano ya chama kikuu..uamuzi ni wa wananchi.be blessed mzee tupatupa
 
Kufanya utafiti si lazima uwe umesomaa na degree kibao, unaweza tu kufanya utafiti wa kutumia sampling ya kienyeji ambazo zinaonekana
Unaweza kufanya reseach hizo kwa random popote pale ulipo katika nchi yetu.
a) Kwenye msiba wowote ule
b) Kwenye harusi yoyote ile
c) Kwenye daladala lolote like ndani ya nchi yetu
d) Kwenye Vijiwe vyovyote vile vya kahawa
e) Kwenye vivuko vyovyote vile ukianzia MV Magogoni, Nyamongo nk
f) Kwenye basi lolote like liendalo na litokalo mikoani
g) Kwenye kijiwe chochote wanapocheki game za uingeleza kupitia Luninga za DSTV
h) Kwenye kijiwe chochote cha bodaboda
i) Kwenye kijiwe chochote cha mama lishe
j) Kwenye kijiwe chochote cha bajaji

Fanya utafiti katika sehemu hizi hata sasa hivi nakwambia katika watu 10 lazima utapata 7 wa Muzee dhidi ya 3 wa jamaa.

Mpaka sasa uhakika ni kwamba UKAWA wana 70% na zinazidi kuongezeka.
 
Kuna ukweli fulani...I see. Wananchi wataamini CCM inakubalika na hizi tafiti ni kuwaandaa kisaikolojia, alafu comes 25 Oct. hata CCM wakiiba kura hakuna kulalamika, maana mazingira yashatengenezwa vizuri.
 
VUTA-NKUVUTE

hhahahahaaaaaaaaaaaaa,nimeipenda hii post kwa mara ya kwanza tupa tupa amekubali kwamba kwenye sanduku la kura hawawezi shinda,kilichobakia ni goli la mkono,poleni tumejipanga na tuko tayari kwa lolote
 
Last edited by a moderator:
VUTA-NKUVUTE

Pamaoja na mbinu zenu zote lakini bado hamuwezi kuzisafisha akili zetu muliweza zamani siyo mwaka huu mtaisoma hiyo tarehe 25-10-2015 tumejipanga vizuri(no brain washing this time enough is enough)
 
Last edited by a moderator:
Kila linalopangwa kuelekea ushindi wa kishindo linakwenda ipasavyo. Michoro isiyo na kihoro inachorwa na kuchoreka. Vyombo vya habari vimeshakamatika. Vimekuwa wachoraji bora kabisa wa taswira chanya ya CCM kwa wananchi. Wananchi hawatashangaa kuona CCM ikiibuka kidedea. Watawashangaa wapinzani wetu watakaobishia matokeo. Maandalizi yanakwenda vizuri.

Mnaweza kubeza sisi kubeba wananchi kwenye malori wakati wa mikutano yetu. Mnaweza kubeza barua za kuandaa wahudhuriaji wa mikutano ya wagombea wetu hasa wa Urais. Mnaweza kubeza hata matumizi ya mabavu kuwalazimisha wanafunzi,walimu na wafanyakazi wengine kuhudhuria mikutano ya kampeni. Lakini, sisi tunajua utamu wake. Wananchi wanaona luningani, kusoma magazetini na kusikia redioni kuwa tunakubalika.

Mtawaponda TWAWEZA,REDET na hata SYNOVATE, lakini sisi tutakuwa tumepiga hatua ya kutosha. Siasa ni maigizo, ulaghai na utapeli pale inapolazimu. Na CCM ndicho Chuo kikuu cha mambo hayo miaka na miaka. Hakuna zaidi yetu. Sisi tuna uzoevu na mambo hayo ya kisiasa. Wananchi wakishauwa na michoro ya kukubalika kwetu machoni mwao, mioyoni mwao na akilini mwao, mbinu za kufunga goli la mkono zitatumika bila bughudha. Kitaeleweka tu.

Tuoneni hamnazo tu. Mtatuelewa Oktoba 25. CCM mbele kwa mbele!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam


Ulichokisema kina ukweli wake... Najaribu kuona namna GOLI LA MKONO linavyotengenezewa mazingira...
1. Wanaobishana barabarani wote wanatumia data za TWAWEZA
2. Wanabishana mitaani wote wanatumia data za TWAWEZA...
3. kwa wale wanainchi wasio na source nzuri za info, na wenye visimu visivyo na whatsapp au wasiopenda kutumia whatsapp, the only info they have ni kutoka TWAWEZA na gazeti la UHURU. Mtu wa hivi asipopata info za upate wa pili, lazima aipigie kura CCM.
4. Walio wengi wana taarifa za kila upande... Tatizo ni kwa wale wasiotaka kusikiliza upande wa pili ili wamjue "adui" yao kisiasa nao wapo pabaya sana.. Wanashambuliwa kwa data na hawawezi kujieleza zaidi ya kukubaliana na kinachosemwa.
Tukutane October 25, hayo MA-TWAWEZA, MA-REDET na MA-SYNOVATE, HAYAWEZI YAKAIFANYA AHADI YA GRID YA TAIFA ITIMIE SONGEA, RUKWA NA KIGOMA... Hayawezi yakatimiza ahadi ya viwanja vya NDEGE misenyi na Kigoma, Hayawezi kununua Bajaj 400.....
 
Nimefurahi mzee alivyowasilisha mada yake. Kwanza kakiri kwamba haya siyo nzuri, na kuwa chuo cha fitina ina maana hawajaanza leo. Sijui kama mwaka huu watafanikiwa ila kuna kila dalili ya kufaulu mtihani huu wa mwisho. Mkichomoka mwaka ni last chance ya kuacha maigizo makubwa kama ulivyokiri.
 
Kila linalopangwa kuelekea ushindi wa kishindo linakwenda ipasavyo. Michoro isiyo na kihoro inachorwa na kuchoreka. Vyombo vya habari vimeshakamatika. Vimekuwa wachoraji bora kabisa wa taswira chanya ya CCM kwa wananchi. Wananchi hawatashangaa kuona CCM ikiibuka kidedea. Watawashangaa wapinzani wetu watakaobishia matokeo. Maandalizi yanakwenda vizuri.

Mnaweza kubeza sisi kubeba wananchi kwenye malori wakati wa mikutano yetu. Mnaweza kubeza barua za kuandaa wahudhuriaji wa mikutano ya wagombea wetu hasa wa Urais. Mnaweza kubeza hata matumizi ya mabavu kuwalazimisha wanafunzi,walimu na wafanyakazi wengine kuhudhuria mikutano ya kampeni. Lakini, sisi tunajua utamu wake. Wananchi wanaona luningani, kusoma magazetini na kusikia redioni kuwa tunakubalika.

Mtawaponda TWAWEZA,REDET na hata SYNOVATE, lakini sisi tutakuwa tumepiga hatua ya kutosha. Siasa ni maigizo, ulaghai na utapeli pale inapolazimu. Na CCM ndicho Chuo kikuu cha mambo hayo miaka na miaka. Hakuna zaidi yetu. Sisi tuna uzoevu na mambo hayo ya kisiasa. Wananchi wakishauwa na michoro ya kukubalika kwetu machoni mwao, mioyoni mwao na akilini mwao, mbinu za kufunga goli la mkono zitatumika bila bughudha. Kitaeleweka tu.

Tuoneni hamnazo tu. Mtatuelewa Oktoba 25. CCM mbele kwa mbele!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam


 
Wananchi hawawezi kuwapa nchi matapeli wa kisiasa. Wanamjuwa vizuri lowassa na mwenzake sumaye walikuwa serikalini na waliyoyafanya yanajulikana. Serikali ya Magufuli inafananishwa na Serikali ya Mwalimu Julius Nyerere rais wa kwanza wa Tanzania. Tunahitaji Maendeleo kwa super sonic speed.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom