Goli la kwanza linatakiwa kufungwa dakika ya ngapi?

Goli la kwanza linatakiwa kufungwa dakika ya ngapi?

Turudi pale Rau Madukani

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Posts
2,794
Reaction score
5,898
Kuna kitu kigeni kidogo kimenitokea jana ambacho kimenifanya niwaze sana ambacho sijakizoea kabla.
Ni kwamba kuna mtoto mkale sana nilimpata mwezi uliopita. Sasa akawa anazungusha zungusha, ikabidi nianze kujisifu kuwa mimi napiga show hatari, yaani kwa kifupi nafanya kama kazi niliyosomea ambayo ni mjuvi hasa.

Sasa jana kaja uwanja wa nyumbani kwenye mechi ya kirafiki. Maandalizi yakaanza pande zote kwa ajili ya kuingia uwanjani (kumbuka ni mtoto mzuri haswaaa!). Sasa kitu cha kushangaza nikajikuta nimefunga goli kabla ya filimbi ya mchezo kuanza, kwa bahati nzuri hakugundua.
Nikajifanya naenda kufunga vizuri mlango kumbe naenda kuweka mambo sawa, nikarudi ili mechi ianze.
Lakini cha ajabu tena awamu hii hazikuzidi dakika 7 matokeo yakawa hivi (Home 1 - 0 Away) na mchezo ukaishia palepale. Kumbuka hapo nina goli lingine kibindoni ambalo mabeki walijichanganya nikajifunga mwenyewe. Dogo alilaumu sana kwamba ulikuwa unajisifu kumbe sufuriii!

Sasa usiku wa manane nimekipiga kipute cha kufa mtu, haikuishia hapo, asubuhi ya leo wakati kunakucha nimecheza mchezo wa hatari, hivi ninavyoongea nimeshapokea simu moja kutoka kwa rafiki yake kwamba Maiko unaoneka mpole kumbe una mambo wewe! (Tayari anaomba mechi kiaina)
Yeye mwenyewe ananipigia hapa simu anasema ile shughuli hajawahi kuiona. Yaani anapolala anafanya kuanguka kama mbwa mzee, anasema misuli imemkaza mthili ya mtu aliyekaa muda mrefu bila kufanya mazoezi.
Sasa je, kwa mtu mwenye afya njema kabisa inabidi goli la kwanza lianzie dakika ya ngapi? Watu wa kubet huwa wanaita "First goal interval"
 
goli la kwanza hata likipatikana sekunde ya pili ya mchezo sawa tu cha msingi uume usilale wala kuomba ka nafasi kakupumzika hapo utamkata stim mwenzako.

wengi wamekua wakilalamika nguvu za kiume swala sio nguvu ninacho kiona wengi wanashindwa kuendeleza mchezo baada ya goli la kwanza hivyo kuomba kipindi cha mpito ndipo warudie tena.
 
Zaidi 80% ya wanaume hufunga goli la kwanza ndani ya dakika 5, wengi hasa kati ya hao ni ndani ya dakika 3.

SI Unit ya goli la wanaume wengi ni dakika 5. Kuna wanaoenda zaidi na wanaoenda chini ya hapo. Kufunga chini ya dakika 1 ni ugonjwa na kufunga goli la kwanza baada ya nusu saa ni ugonjwa.

Mimi interval yangu ni dakika 5 goli la kwanza, naweza kwenda zaidi au pungufu ya hapo kutokana na factors nyingi ila kawaida ni hizo dakika.

Usihangaike sana na dakika, wewe ukiona upenyo wa kufunga au ukijisikia kufunga wewe achia shuti tu mkuu.
 
Zaidi 80% ya wanaume hufunga goli la kwanza ndani ya dakika 5, wengi hasa kati ya hao ni ndani ya dakika 3.

SI Unit ya goli la wanaume wengi ni dakika 5. Kuna wanaoenda zaidi na wanaoenda chini ya hapo. Kufunga chini ya dakika 1 ni ugonjwa na kufunga goli la kwanza baada ya nusu saa ni ugonjwa.

Mimi interval yangu ni dakika 5 goli la kwanza, naweza kwenda zaidi au pungufu ya hapo kutokana na factors nyingi ila kawaida ni hizo dakika.

Usihangaike sana na dakika, wewe ukiona upenyo wa kufunga au ukijisikia kufunga wewe achia shuti tu mkuu.

hahahahahaa, eti striker unaona goli unaogopa kufunga..
 
Zaidi 80% ya wanaume hufunga goli la kwanza ndani ya dakika 5, wengi hasa kati ya hao ni ndani ya dakika 3.

SI Unit ya goli la wanaume wengi ni dakika 5. Kuna wanaoenda zaidi na wanaoenda chini ya hapo. Kufunga chini ya dakika 1 ni ugonjwa na kufunga goli la kwanza baada ya nusu saa ni ugonjwa.

Mimi interval yangu ni dakika 5 goli la kwanza, naweza kwenda zaidi au pungufu ya hapo kutokana na factors nyingi ila kawaida ni hizo dakika.

Usihangaike sana na dakika, wewe ukiona upenyo wa kufunga au ukijisikia kufunga wewe achia shuti tu mkuu.
Mkuu umenifuhisha matumizi ya SI unit [emoji2]. Swali umeifanyia wapi utafiti mkuu hadi kupata asilimia 80 na dakika 5.
 
Ukiona goli wewe funga tu usiangalie ni dakika ya ngapi.. hata kwenye warm up wewe funga tu.. Extra time tu we funga tu..
 
unaeza kuangalia mechi ya jana madrid kaanza funga dk.ya ngapi
 
Zaidi 80% ya wanaume hufunga goli la kwanza ndani ya dakika 5, wengi hasa kati ya hao ni ndani ya dakika 3.

SI Unit ya goli la wanaume wengi ni dakika 5. Kuna wanaoenda zaidi na wanaoenda chini ya hapo. Kufunga chini ya dakika 1 ni ugonjwa na kufunga goli la kwanza baada ya nusu saa ni ugonjwa.

Mimi interval yangu ni dakika 5 goli la kwanza, naweza kwenda zaidi au pungufu ya hapo kutokana na factors nyingi ila kawaida ni hizo dakika.

Usihangaike sana na dakika, wewe ukiona upenyo wa kufunga au ukijisikia kufunga wewe achia shuti tu mkuu.
second round baada ya muda gani au unaliendeleza bila uume kusinyaa/kulala
 
inategemea na na ubora wa goli kipa, kama kipa wako mzembemzembe dk ya 0 tu ushatupia kamba,,


ila kama kipa mjanja mjanja mbona utafurahi mechi,,

ogopa makipa wenye mchecheto yaaaa hapo ni dk 0
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom