Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema azidi kuipasua CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Exaud Mamuya, Apr 21, 2012.

  1. Exaud Mamuya

    Exaud Mamuya Verified User

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika nilizozipata hivi punde kutoka kwa mh mbunge wa Arusha mjini ndugu Godless Lema zinasema katibu hamasa wa uvccm kata ya mto wa mbu mkoani Arusha na mjumbe wa baraza la utekelezaji uvccm wilaya ya monduli na mwenyekiti wa uvccm tawi la magadini na balozi wa kitongoji cha magadini amejiunga na chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA.

    Kama mdau mkubwa sana wa CHADEMA mkoani Arusha napenda kuchukua fursa hii kukukaribisha sana Chadema kamanda kutoka ccm na kukupongeza sana kamanda mpambanaji jembe la ukweli mh sana Godless Lema kwa harakati zako za ukombozi wa Taifa langu zuri Tanzania.
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,566
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Sio mbunge,yupo ktk apearl..nakukubali G.LEMA
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,566
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Ivi kumbe we mamuya,upo wapi nowdayz mukubwa.pamoja mwana.mi mshkaji wako.2TAFTANE DECEMBA JIONI KAMANDA
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,542
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Lema is a PROPHET
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni cha mtoto! Piga kimya kidogo yatatokea makubwa

    zaidi!
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hapo ujue CCM wanazidi kuchanganyikiwa, hakuna pa kushika miti yote inateleza. Hapo ndo wanakumbuka makosa ya kuchagua sura. Kikulacho kinguoni mwako.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Ndiyo kijiwe changu Kamanda!

    Tutambuane Kamanda D L!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Kuna madiwani kama watano hivi kutoka Monduli watajiunga chadema, tunasubiri materials kutoka makao makuu zoezi likamilike.
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,797
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    Mbona Lowasa anaitwa Waziri Mkuu Mstaafu - wakati hakustaafu? Anapaswa kuitwa Waziri Mkuu aliyejihudhuru kwa Kashwa. Unisamehe kwa kukukosoa.
     
  10. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,786
    Likes Received: 1,984
    Trophy Points: 280
    Mkuu, hao ni watu wanne tofauti au ni mtu mmoja aliyekuwa na vyeo vinne tofauti? Maanake umesema:
    i. katibu hamasa wa uvccm kata ya mto wa mbu mkoani Arusha
    ii. mjumbe wa baraza la utekelezaji uvccm wilaya ya monduli
    iii. mwenyekiti wa uvccm tawi la magadini
    iv. balozi wa kitongoji cha magadini

    halafu ukamalizia na "amejiunga". Asante kwa taarifa, however!
     
  11. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jamani CCM NDO INAPITA hivyo tafaadhaali Tuipungie mikono ya bye byeeeee!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    ni typing errors tu.
    Jabulani rudisha ile Avatar yako Mkuu inakutoa fresh
     
  13. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,566
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    afu liverpool nakutaftaga sana.ngoja kesho ntakupa line 2taftane VIA VOICE.
     
  14. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    CCM inafia mikononi mwa kikwete Live!! Tena haitafika 2014,asomaye na afahamu!!!
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    @DALLAI LAMA
    @LiverpoolFC
    Aisee wakubwa,
    Kama ni pale December, tutafutane bana, kwanini mjifiche jombaa?
    Kesho niko free, embu tukakae kama kamati tujadili mstakabali, L/PoolFC u know what i say!
     
  16. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 701
    Trophy Points: 280
    Msijadili mstakabali na KONYAGI mezani, ni angalizo tu!!
     
  17. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,566
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    i'll mek it bandugu.
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Karibuni sana nyumbani wana wapotevu, hakika huku kuna nuru.
     
  19. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,566
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    kwanza mi bado mdogo sinywagi ila nna umri wa kutangaza nia 2015,bt its not A city province bandugu
     
  20. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaaaa! Teh teh teh mh mh mh!
     
Loading...