Goba ni ushuani kuzidi Temeke na Chamazi

Goba ni ushuani kuzidi Temeke na Chamazi

Nyinyi wapuuzi mnaoshindanisha maeneo hamna hata vibanda, mkipanga vyumba vya 40 huko Goba mnakuna kututambia hapa. Karibuni Vikindu huku Kuna rahaa yake, nina heka nzima nimezungusha fence ndani Kuna miwa, miembe, mipera, papai, mboga mboga, parachichi, ndimu, nyanya chungu, Sasa nyie endeleeni kupanga huko Goba sijui Taabata
Wajinga hawa wamehamia juzi hapa mjini wanataka kutusumbua,Vikindu ni sehemu tulivu sana na inajengeka kwa kasi sana,sijutii kushusha mjengo wangu pale Kamegela.
 
Wajinga hawa wamehamia juzi hapa mjini wanataka kutusumbua,Vikindu ni sehemu tulivu sana na inajengeka kwa kasi sana,sijutii kushusha mjengo wangu pale Kamegela.
Sawa,kikubwa mjenge kwa mpangilio
Msije mkawa kama goba,kimara
Salasala watu mnajengeana mpaka
Mbele ya mageti

Ova
 
Goba imetuzidi kitu gani Sisi wa chamazi? Nimesoma na kukulia kinondoni hiyo wilaya yote naijua mwanzomwisho hayo maeneo ya Goba ya Leo yanapagawisha pembezoni mwa barabara Tu na hata ardhi ya Goba ni mabonde na mitaa mingi haipitiki kipindi cha mvua ni shida Tu hata maji yatapatikana Kwa mbinde sidhani kama kuna unafuu wa maisha hasa Kwa mtafutaji
WW UTAKUWA HUJAFIKA GOBA HIVI KARIBUNI.
 
Goba ndiko kunaongoza kwa matapeli wa viwanja Dar es salaam

Kule kupigwa sekunde tu
 
Baba huko kuna ardhi mzuri, maji mengi, nina kieneo changu, hapo viahanzi umeme umeshafika kule, nangoja muda sahihi tu, nipaendeleze.
Kwa MTU mwenye ndoto za miaka 10 mbele haya ndiyo maeneo ya kuishi hasa Kwa vijana Ila Kwatu anayeishi Kwaajili ya Leo lazima asifie maeneo ya Goba
 
Yani unasifia sehemu ambayo wala haiko planned, angalau basi kungekuwa na plans, sisi waswahili tu matatizo makubwa sana. Hatuoni makosa waliofanya huko nyuma, we're still doing the same thing(kujenga hovyo).

Mandhari ya Goba, Madale, Mbezi, Malamba, Kibamba hadi Kiluvya yangekuwa planned mji ungependeza sana....bahati mbaya sana!!
 
Ni ushuani kwasababu unaishi ww nini mwandishi?

Dar es salaam hii,ukiona daladala yoyote kwenda sehemu Fulani watu wanagombani na kupanda madirishani ,jua sio pa kishua
 
Karibuni GOBA
Nnaviwanja 3 vinakaribiana GOBA Center Ni umbali wa dk 5 kutoka barabara kuu Hadi viwanja vilipo kwa pikipiki
1 hiki ni ML 7 kinamsingi wa nyumba vya vyumba 2 ukubwa wa eneo Ni sqm 350

2 hiki Ni Ml 10 ukubwa Ni sqm 600

3 Ni sqm 890 Bei ML 25
Kwa picha zaidi na maelezo pia kwenda kuona call/watsap 0715053339
 

Attachments

  • IMG_20221109_125330_011.jpg
    IMG_20221109_125330_011.jpg
    3.1 MB · Views: 25
Yani unasifia sehemu ambayo wala haiko planned, angalau basi kungekuwa na plans, sisi waswahili tu matatizo makubwa sana. Hatuoni makosa waliofanya huko nyuma, we're still doing the same thing(kujenga hovyo).

Mandhari ya Goba, Madale, Mbezi, Malamba, Kibamba hadi Kiluvya yangekuwa planned mji ungependeza sana....bahati mbaya sana!!
Vp huko chamazi ni planned?
 
Goba ni unplanned ambayo watu wamejenga majengo mazuri
Sasa ingekuwa planned huoni mji ungekuwa bomba sana. Hata madale mkuu, pako poa sana, mijengo ya maana sana...tatizo serikali inakuwa ya mwisho kufika.
 
Back
Top Bottom