Acha kumfir...Msaada tafadhari, je ni tatizo?
Kama anatoa na chembechembe za mavi itakua mafla imezibukaMsaada tafadhari, je ni tatizo?
Kama si wewe unayemf*ira ujue tu kwamba huyo unayemzungumzia ni mfir*waji mzoefu. It means huwa anaf*irwa mara kwa mara.Msaada tafadhari, je ni tatizo?
Ana miaka mingapi.? Kuna umri wao wakifika wanafungulia turboMsaada tafadhari, je ni tatizo?
😂😂😂😂😂Kama si wewe unayemf*ira ujue tu kwamba huyo unayemzungumzia ni mfir*waji mziefu. It means huwa anaf*irwa mara kwa mara.
NB: Possibly huwa anakupa ujumbe utumie SIM 2 kwa mawasiliano bora zaidi ila wewe mwenyewe ni bongo lala unashindwa kujiongeza.
Mambo yako hayo... unabaki kufurahi tu.😂😂😂😂😂
Kwenye kumtibu hapo mmh kuna labda kum.....?Nitumie namba Yake inbox nizungumze naye tujaribu ili nione namtibu Vipi..
Wataka like weye tu...?Msaada tafadhari, je ni tatizo?
Unabishana na professional Dr?Kwenye kumtibu hapo mmh kuna labda kum.....?