loose Nut
JF-Expert Member
- Dec 6, 2025
- 2,719
- 6,256
Bebe nang'ho ga-lusind'ombehi ebhe!Msaada tafadhari, je ni tatizo?
Hahaha 😂, oyaaaaa 🔥.Ana miaka mingapi.? Kuna umri wao wakifika wanafungulia turbo
Labda una dushelele ndefu kama ya punda mkuu.Msaada tafadhari, je ni tatizo?
secretarybird, najua wewe tayari maana nasikia mkifika tu miaka 43+ vijambo vinakuwa sehemh yenu ya maisha.Hahaha 😂, oyaaaaa 🔥.
Kwa sisi wanaume hakuna ushuzi, labda kwa wale wanashindiliwa kwa nyuma yaani mashoga.secretarybird, najua wewe tayari maana nasikia mkifika tu miaka 43+ vijambo vinakuwa sehemh yenu ya maisha.