girlfriend na boyfriend


T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,431
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,431 17 0
Karibu kila mwanafunzi kuanzia kidato cha kwanza hadi cha sita, akiwa wa kike unakuta ana boyfriend wake na wale wa kiume nao wanao magirlfriend wao, wachache hawana kabisa,labda niwaulize kwanza wanafunzi wenyewe je ? faida gani mnapata toka kwenye huo uhusiano?Inawasaidia kwenye masomo kimaendeleo? Halafu niwaulize wazazi wenu,je mzazi unaruhusu mtoto wako awe na boyfiend au girlfriend shuleni? Kwanini?
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,225
Likes
2,333
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,225 2,333 280
Wanafunzi na mapenzi ni pilau na mlenda
Wanafunzi na mapenzi ni kilimo na uvivu
Pesa nguo na simu adui wa wanafunzi

Wazazi upande wao lawama sana wamejisahau
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
tall, sasa humu wanafunzi watakuwepo kweli? hasa wale unaowaongelea wa sekondari?
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
Karibu kila mwanafunzi kuanzia kidato cha kwanza hadi cha sita, akiwa wa kike unakuta ana boyfriend wake na wale wa kiume nao wanao magirlfriend wao, wachache hawana kabisa,labda niwaulize kwanza wanafunzi wenyewe je ? faida gani mnapata toka kwenye huo uhusiano?Inawasaidia kwenye masomo kimaendeleo? Halafu niwaulize wazazi wenu,je mzazi unaruhusu mtoto wako awe na boyfiend au girlfriend shuleni? Kwanini?
may be it help them to release tension... u know sexually tension.. haromonies can play tricks sometimes

I am not promoting this though dont get me wrong... kama mimi nimzazi I would advice my children to wait for the right time...
 
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,934
Likes
138
Points
160
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,934 138 160
mahusiano haya yanakufanya mtu hujione umekamilika na yanakupa confidence zaidi na maisha yako ya kila siku.

sasa kwenye perfomance inategemea na mtu binafsi ukiachia mapenzi yakutawale basi unaweza kujikuta masomo hayapandi kwani kutwa akili yako itakuwa kwenye mapenzi.kama utaweza kuji-control sidhani kama yata ku-affect kwenye masomo yako sana.

duania sasa hivi watoto wanakuwa hnaraka sana na ni vigumu kwao kukosa mwenzake kwani wanafunzi wenzake watakuwa wanamshambulia na inaweza kum-affect zaidi kwenye kuliko hayo mapenzi anayojaribu kukaana nayo mbali hili haweze ku-focus kwenye masomo.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
tall, sasa humu wanafunzi watakuwepo kweli? hasa wale unaowaongelea wa sekondari?
hapo sasa....

lakini kwa upande wa mzazi au mlezi, dah napata ugumu sana (labda na malezi niliyolelewa yamechangia), kwa kweli siwezi kuruhusu hilo, tena mtoto yuko O'level aniambie au nigundue ati so n so ni boyfriend wa mwanao...........agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
hapo sasa....

lakini kwa upande wa mzazi au mlezi, dah napata ugumu sana (labda na malezi niliyolelewa yamechangia), kwa kweli siwezi kuruhusu hilo, tena mtoto yuko O'level aniambie au nigundue ati so n so ni boyfriend wa mwanao...........agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!
lakini hivi vibinti usipokuwa makini vinaliwa bana.
Issue ni kuviweka bize tu vikiwa home, ratiba kama ya seminari....kusoma, kufanya kazi za nyumbani, kucheza.....lazima awe na mchezo physical...mambo ya kusema nasoma novel ndo hobby, sitaki, novel atasoma na michezo/mazoezi physical atafanya.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
lakini hivi vibinti usipokuwa makini vinaliwa bana.
Issue ni kuviweka bize tu vikiwa home, ratiba kama ya seminari....kusoma, kufanya kazi za nyumbani, kucheza.....lazima awe na mchezo physical...mambo ya kusema nasoma novel ndo hobby, sitaki, novel atasoma na michezo/mazoezi physical atafanya.
hahaaaa wangu umenifurahisha sana, mi jana I came out with the "house rules"

am just not comfortable bana so kabla sijaua bora niwape tahadhari kabisa.....nimepanga ratiba TITE bt mind you watoto wa dotcom ni wajanja ile mbaya...
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
lakini hivi vibinti usipokuwa makini vinaliwa bana.
Issue ni kuviweka bize tu vikiwa home, ratiba kama ya seminari....kusoma, kufanya kazi za nyumbani, kucheza.....lazima awe na mchezo physical...mambo ya kusema nasoma novel ndo hobby, sitaki, novel atasoma na michezo/mazoezi physical atafanya.
..Mkuu una katoto ka kike?? Unajua unless kama kanasoma boarding school then unaweza kufanya hayo unayosema. Lakini kama yuko day school jioni anarudi nyumbani utakuta mazoezi na kila kitu kamemalizia huko huko kakifika home sura kavu kama dagaa!!!
 
B

Bao3

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
318
Likes
9
Points
0
B

Bao3

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2009
318 9 0
hahaaaa wangu umenifurahisha sana, mi jana I came out with the "house rules"

am just not comfortable bana so kabla sijaua bora niwape tahadhari kabisa.....nimepanga ratiba TITE bt mind you watoto wa dotcom ni wajanja ile mbaya...
Ni heri mambo yawe tite ili atumie ujanja mwingine kufanya upuuzi wake hali akijua home ujinga ujinga hauna nafasi. Kwanza ukitoa ratiba tite hata muda wa kufanya ujanja unapungua sana. Watoto wana muda mwingi wako idle ndio maana wanakua bize na mapenzi(bf/gf) wakiwa wadogo mno.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
..Mkuu una katoto ka kike?? Unajua unless kama kanasoma boarding school then unaweza kufanya hayo unayosema. Lakini kama yuko day school jioni anarudi nyumbani utakuta mazoezi na kila kitu kamemalizia huko huko kakifika home sura kavu kama dagaa!!!
mie jamani hapo ndo nachoka mwili na roho..........
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
50
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 50 145
.......Watoto haswa hawa teenagers wala mzazi usijidanganye kwamba unamchunga au unampa ratiba ili awe busy........wapo very smart kiasi kwamba mzazi wala hutajua kama ana GF au BF.
Mimi nikija kuwa na mtoto awe wa kike au wa kiume, nikishaona amepevuka ni kiasi cha kuwa karibu naye na kumfanya ni rafiki yangu na kumueleza jinsi mambo ya mahusiano yanavyotakiwa kuwa.
Mzazi inabidi uongee na mtoto wako usimuonee haya kumpa sex education, maana kama hujamweleza ukweli wewe mzazi utakuja kuumbuka bure kwa kutomwambia ukweli mwanao kuhusu mahusiano.
 
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
526
Likes
27
Points
45
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
526 27 45
Maybe am old-fashioned lkn this is a no-no. Mixing education and relationship at Secondary and High School is a receipe for failure. Wengine we are employed na relationship challenges kibao, now I can imagine students who do not even know what they want to become.

You will end up serving one master, and believe me it will not be your education. Wazazi na walezi habari ndo hiyo.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Wao nao wamepevuka kiakili na kimwili pia..si unajua tena mabo ya baiolojia?ila sidhani kama kuna faida yeyote wanayopata..ni ujinga tu.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,881
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,881 280
Mi hapa kwa jinsi topic ilivyo, sijui nichangieje naombeni mawazo!
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Mi hapa kwa jinsi topic ilivyo, sijui nichangieje naombeni mawazo!
Ha ha ha!soma posts za watu then utapata cha kuchangia..nimeupenda ujumbe wa kwenye signature yako.Sasa utachanaje nywele wakati una kipara?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,881
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,881 280
Ha ha ha!soma posts za watu then utapata cha kuchangia..nimeupenda ujumbe wa kwenye signature yako.Sasa utachanaje nywele wakati una kipara?

GS, hakuna kisichowezekana....at least kwa maneno rahisi kabisa
ndo naendelea kutafakari hapa..
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
so when is the right age for a girl or a boy to have sex?
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
GS, hakuna kisichowezekana....at least kwa maneno rahisi kabisa
ndo naendelea kutafakari hapa..
Yapo bwana yasiyowezekana.Acha hadithi Mkuu.Mbona tumeshindwa kuwawajibisha mafisadi wa Kagoda,Richmond na wengineo?
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,431
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,431 17 0
:confused:
hapo sasa....

lakini kwa upande wa mzazi au mlezi, dah napata ugumu sana (labda na malezi niliyolelewa yamechangia), kwa kweli siwezi kuruhusu hilo, tena mtoto yuko O'level aniambie au nigundue ati so n so ni boyfriend wa mwanao...........agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!
wewe siku zote unadhani huwa humu ndani JF unasema/kuwasiliana na wakubwa wenzio tu? sasa subiri warudi shule wapitie pale internet cafe halafu uone majibu yao humu.Ninapoishi mimi internet cafe karibu zote utawakuta haohao
 

Forum statistics

Threads 1,213,929
Members 462,415
Posts 28,495,548