Gigy Money: Nivae nguo ya ndani ya nini?


Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,555
Likes
3,077
Points
280
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,555 3,077 280
"Nivae chupi ya nini? tena ningewashauri wadada wasivae chupi kubana matumizi" Hayo yamesemwa na mwanadada machachari maarufu kwa jina la Gigy Money.

Baada ya video queen, Gigy Money kusemwa katika mitandao ya kijamii kwamba havai chupi, mrembo huyo amesema ni kweli havai chupi na ni maisha anayopenda kuishi.
Akiongea na Bongo5 Jumamosi hii, Gigy Money amesema anajisikia vizuri akivaa nguo bila chupi kwani anajiona yupo huru zaidi.

“Hata hapa nilipo sijavaa chupi na nikweli sipendi kuvaa chupi ila napenda kuvaa chupi yenyewe bila kuvaa nguo juu yake,” alisema Gigy Money.

“Chupi nayo ni nguo na ni vazi la ndani, nivae chupi nisivae hayo hayawahusu, hapa nilipo sijavaa chupi kwanza chupi inaharibu shepu, kama hii nguo niliyovaa leo nikivaa na chupi si naharibu nguo yangu, vitu ninatakiwa kuonekana. Tena ningewashauri wadada wenzangu wabane matumizi kwa sababu chupi zinapanda bei kila kukicha,” aliongeza.

Katika hatua nyingine Gigy amesema kwa wasanii wachanga ndio watu ambao wanamtafuta zaidi ili ashiriki kwenye video zao.

gigy-1-png.441645
gigy-2-png.441646
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,584
Likes
4,861
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,584 4,861 280
sioni kama ana tofauti yeyote kumzidi mke wangu. hasa akisimama namwona kama katoka manzese vile. mshamba tu huyu. ajabu yake wanaume sijui tumelogwa, mtu anajitangaza kabisa kwenye tv na mitandao kwamba yeye huwa anajiuza na dau lake kuanzia milioni mbili hivi, wanaume rundo wanammega kila anayetaka anammega, hela yako tu, keshamwagiwa shahawa zitajaa gunia na wanaume tofauti wengine anasema hata kikutana nao anaweza asijue kama alishalala nao, na hajafika hata 25 hapo,....lakini utakuta bado tunamtamani na tunamwinda wakati kuna wanawake wazuri wametulia tulii wanatusubiri lakini hatuwaendei. huyu anayegawa kama mama huruma ndio tunamkimbilia. ndio hapo huwa nasema wanaume tuna upungufu wa akili likija suala la mapenzi.
 
ddcmanesto

ddcmanesto

Senior Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
122
Likes
35
Points
45
Age
49
ddcmanesto

ddcmanesto

Senior Member
Joined Nov 16, 2016
122 35 45
Sasa kama avai,inausu nini kwani upo peke yako,au ndyo unataka sifa na huyo aliyemuuliza akuona swali la kumuuliza acheni maswali ya kijinga.
 
ddcmanesto

ddcmanesto

Senior Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
122
Likes
35
Points
45
Age
49
ddcmanesto

ddcmanesto

Senior Member
Joined Nov 16, 2016
122 35 45
Asijisifu kwa liumbo lake kama puto,akumbuke hata kibonge alianza kujisifu anamahipsi.
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,584
Likes
4,861
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,584 4,861 280
t
Huyu demu zngepatkana njemba tano za nguvu zimpge p..mbu kisawasawa angejielewa.
atizo anakaa daslaam, angekuwa mkoani wanakokula ugali mwekundu na maharagwe asingekuwa hivyo. shida ya wanaume wa dsm kula chips na kukimbia hata mende tu ndio inawafanya wanawake wao wapoteze fahamu na kuhangaika mitaani kihivyo.
 
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,573
Likes
1,231
Points
280
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,573 1,231 280
Anauza papuchi VP lakn serikal anailipa kodi?kupitia biashara yake ya ujasiriamwili
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,687
Likes
6,244
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,687 6,244 280
Kweli hii ni nchi ya vi-wonder nauliza hao wanaomshobokea huyu kicheche wanajua mademu wazuri kweli? shepu ya Kobe sura mbovu akili ndo Hamna!
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,540
Likes
1,468
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,540 1,468 280
Demu lenyewe bayaaaaaaa
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,516
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,516 280
Huyu demu mbona aamshi kabisa?!

Mashavu kama anapuliza moto.

basi utakuta wanaume wa mikoani wanampapatikia na kumjaza manoti...Ama kweli wajinga ndio waliwao
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,170
Likes
1,597
Points
280
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,170 1,597 280
najisikia vibaya kama mzazi,hivi wazazi wake wakimuona hivyo wanajisikiaje?
 
Mugunga

Mugunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
642
Likes
884
Points
180
Age
46
Mugunga

Mugunga

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
642 884 180
........vitu vinatakiwa kuonekana.......Hapa ndipo penye tatizo kuu. Yeye pamoja na Watu wote wanaoamini katika kuonyesha maungo yanayopaswa kusitiriwa ni wagonjwa,wanaumwa exhibitionism.
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,047
Likes
38,769
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,047 38,769 280
Wadada wameikimbia hii post
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240