Gharama za ujenzi wa nyumba vyumba vitatu(3)

Gharama za ujenzi wa nyumba vyumba vitatu(3)

Inawezekana kujenga kwa million 5 nyumba ya vyumba 3 kijijin
Tofali za kuchoma 5000
Moja sh 100
5000*100=500000

Kujenga vijijin wanajengea na tope.
Usafi ndio cement inatumika.
Hapa utakuwa umetumia cement 50 tu
50×12000=600000

Siring body hapa ni 20
20×17000=340000

Mbao za kupaua huku
2by 2 ni 3000 4by 4 ni 6000
2by 2 mbao 40=120000
4by 4 mbao 30=180000

Bati 20 ×15000=300000

Madirisha 6 × 70000=420000
milango 4 × 100000=400000

Nyumba hàpo imeisha
Hata million 4 haijafika
Naongea kutokana na experience yangu na eneo niliopo Lushoto

Kila kitu kinawezekana kutokana na eneo uliopo

Kwa dar hapo hata kiwanja haujapata
Duuh!!! Jamaa udadavua vizuri sana ashindwe mwenyewe tu,
 
Ndugu, 5m ni pesa lakini kwa shughuli yako itakubidi uongeze kidogo. Sijajua jiografia ya eneo lako ila 5m utaanza Vizuri lakini niamini mm hutopaua
Milion tano bdo hata kwa boma haitoshi hata kma unatumia garama za chini kabsa in case ya mafundi na material bdo kiukwel sababu nyumba ya vyumba 3 lbda kma ni mgongo wa Tembo na chenji itabaki
 
Naulizia kile kiwango kukadiria gharama za ujenzi kwa kutumia square mita
 
Inawezekana kujenga kwa million 5 nyumba ya vyumba 3 kijijin
Tofali za kuchoma 5000
Moja sh 100
5000*100=500000

Kujenga vijijin wanajengea na tope.
Usafi ndio cement inatumika.
Hapa utakuwa umetumia cement 50 tu
50×12000=600000

Siring body hapa ni 20
20×17000=340000

Mbao za kupaua huku
2by 2 ni 3000 4by 4 ni 6000
2by 2 mbao 40=120000
4by 4 mbao 30=180000

Bati 20 ×15000=300000

Madirisha 6 × 70000=420000
milango 4 × 100000=400000

Nyumba hàpo imeisha
Hata million 4 haijafika
Naongea kutokana na experience yangu na eneo niliopo Lushoto

Kila kitu kinawezekana kutokana na eneo uliopo

Kwa dar hapo hata kiwanja haujapata
Mkuu ahsante sana kwa udadavuzi wako. Naomba uendelee kutujuza kuhusu gharama za mawe iwapo msingi utakuwa wa mawe, lakini pia naomba kufahamu kuhusu gharama za mchanga utakaohitajika.
 
Mkuu ahsante sana kwa udadavuzi wako. Naomba uendelee kutujuza kuhusu gharama za mawe iwapo msingi utakuwa wa mawe, lakini pia naomba kufahamu kuhusu gharama za mchanga utakaohitajika.
Gharama ya Mawe kwa vyumba vitatu ni roli ivi vidogo viwili tu roli moja Ni 80000 na mchanga roli moja tu Ni 200000
 
labla chumba na sebule jiko pembeni...m5...fundi atakula kama m hivi,tofali kama 1000,siment kama ton 1.5..mchanga tipa 5...bati laki 5,mbao m..milango kama laki tano
 
Habari wapendwa kaka zangu na dada zangu naomba niulize gharama za ujenzi wa nyumba vyumba vitatu uwanja upon Chalinze msoga maeneo ya hospital iwe na master room,2rooms sitting na dining just simple sio complicated pako flat.asanteni maximum niandae kiasi gani
Weka ramani ya nyumba, floor plan ndio huwa inatumika kufanya makadirio ya gharama za ujenzi
 
Habari wapendwa kaka zangu na dada zangu naomba niulize gharama za ujenzi wa nyumba vyumba vitatu uwanja upon Chalinze msoga maeneo ya hospital iwe na master room,2rooms sitting na dining just simple sio complicated pako flat.asanteni maximum niandae kiasi gani
Nakushauri watafute VKP unalipa gharama kidogo unajengewa nyumba yako kwa mkopo na unakuwa unardisha kidogo kidogo... Hiyo itakusaidia sana
 
Inawezekana kujenga kwa million 5 nyumba ya vyumba 3 kijijin
Tofali za kuchoma 5000
Moja sh 100
5000*100=500000

Kujenga vijijin wanajengea na tope.
Usafi ndio cement inatumika.
Hapa utakuwa umetumia cement 50 tu
50×12000=600000

Siring body hapa ni 20
20×17000=340000

Mbao za kupaua huku
2by 2 ni 3000 4by 4 ni 6000
2by 2 mbao 40=120000
4by 4 mbao 30=180000

Bati 20 ×15000=300000

Madirisha 6 × 70000=420000
milango 4 × 100000=400000

Nyumba hàpo imeisha
Hata million 4 haijafika
Naongea kutokana na experience yangu na eneo niliopo Lushoto

Kila kitu kinawezekana kutokana na eneo uliopo

Kwa dar hapo hata kiwanja haujapata

I wish gharama za ujenzi zingekuwa hivi. Kila mtanzania WA "kijijini" angekuwa na nyumba. Nilichokiona kwenye huu uzi watu mna utani sana kwenye mambo ya msingi.

Mfano kwenye hii hesabu una assume nyumba inajengwa na Red Cross! Hakuna gharama za Fundi. Materials ziko site..mbao, cement nk. Hujaweka gharama ya maji, majembe, na vifaa vinginevyo.

Mimi niko kwenye ujenzi kwa Sasa. Ila nikiona hesabu za kusadikika kama hizi ndo nagundua kwamba wengi kwenye hii thread ....in wapiga porojo.

Hata million 30 haikupi nyumba ya "kawaida" Wallah! Iam in this game. So I know what iam talking about.
 
Ujenzi
Captureaaa.JPG
 
I wish gharama za ujenzi zingekuwa hivi. Kila mtanzania WA "kijijini" angekuwa na nyumba. Nilichokiona kwenye huu uzi watu mna utani sana kwenye mambo ya msingi.

Mfano kwenye hii hesabu una assume nyumba inajengwa na Red Cross! Hakuna gharama za Fundi. Materials ziko site..mbao, cement nk. Hujaweka gharama ya maji, majembe, na vifaa vinginevyo.

Mimi niko kwenye ujenzi kwa Sasa. Ila nikiona hesabu za kusadikika kama hizi ndo nagundua kwamba wengi kwenye hii thread ....in wapiga porojo.

Hata million 30 haikupi nyumba ya "kawaida" Wallah! Iam in this game. So I know what iam talking about.

Utakuwa tapeli
 
Habari wapendwa kaka zangu na dada zangu naomba niulize gharama za ujenzi wa nyumba vyumba vitatu uwanja upon Chalinze msoga maeneo ya hospital iwe na master room,2rooms sitting na dining just simple sio complicated pako flat.asanteni maximum niandae kiasi gani
Mkuu acha uoga yaan hapo approximately ni mil 5 mpk mil 6 mtaani kuna cheap labor kibao sna yaan garama za ufundi siyo tatzo kabisa
 
Back
Top Bottom