Gharama za ujenzi wa nyumba vyumba vitatu(3)

Gharama za ujenzi wa nyumba vyumba vitatu(3)

Chumba 1 ni tofari 500 x1000x3=1500×1000 bei ya tofari mpaka msingi anzia hapo
 
Nitatumia bati za kawsida simba dume bora nianze hata na chumba na sebule mambo mengne nitayafanya taratibu nikiwa tayar kwangu na mpango nilionao niwakupiga tofari mwenyewe kunawalionishauri kua nitasave some amount of money endapo nitapiga tofari mwenyewe
Wkt mwingine hugharimu sana tena sana. Unatakiwa uangalifu wa hali ya juu
 
Ndugu, 5m ni pesa lakini kwa shughuli yako itakubidi uongeze kidogo. Sijajua jiografia ya eneo lako ila 5m utaanza Vizuri lakini niamini mm hutopaua
 
Habari wapendwa kaka zangu na dada zangu naomba niulize gharama za ujenzi wa nyumba vyumba vitatu uwanja upon Chalinze msoga maeneo ya hospital iwe na master room,2rooms sitting na dining just simple sio complicated pako flat.asanteni maximum niandae kiasi gani
30m ukisimamia vizuri wewe mwenyewe unajenga nyumba ya kawaida ya vyumba vitatu.
 
Nina million 5 tu naweza maliza nikahamia ili sehemu nyingne nimalizie kidogokidogo jaman wenye nyumba wananinyanyasa sana
Hiyo pesa haitoshi vyumba vitatu, jenga banda la uwani chumba na sitting room uhamie.Ukipata pesa utajenga nyumba kubwa
 
Kwa specifications za nyumba unayoitaka bajeti ya million tano utaishia kwenye boma tu. Andaa bajeti ya kama 15 m, vinginevyo jenga nyumba ya kawaida (siyo master)
Mimi hiyo 5m niliishia tu kupiga msingi, ramani ilikuwa na ukubwa wa 13.9mx10.6m, bedrooms 3,jiko, sitting room, dining room na toilets
 
ecde463630b570886a78a9f579d8b000.jpg
 
Jamani kujenga sio mchezo, mm kusimamisha tu Nyumba ya 1 master+3 rooms, sitting room, dinning+ jiko. Nimetumia 6,957,000 na hii ni mbeya sijui kwingine ikoje. Hapa bado bati.
Kwahiyo brother jipange tu vizr
Are u sure? Au umwkosea kuandika??kama kweli nitahamia mbeya
 
Inawezekana kujenga kwa million 5 nyumba ya vyumba 3 kijijin
Tofali za kuchoma 5000
Moja sh 100
5000*100=500000

Kujenga vijijin wanajengea na tope.
Usafi ndio cement inatumika.
Hapa utakuwa umetumia cement 50 tu
50×12000=600000

Siring body hapa ni 20
20×17000=340000

Mbao za kupaua huku
2by 2 ni 3000 4by 4 ni 6000
2by 2 mbao 40=120000
4by 4 mbao 30=180000

Bati 20 ×15000=300000

Madirisha 6 × 70000=420000
milango 4 × 100000=400000

Nyumba hàpo imeisha
Hata million 4 haijafika
Naongea kutokana na experience yangu na eneo niliopo Lushoto

Kila kitu kinawezekana kutokana na eneo uliopo

Kwa dar hapo hata kiwanja haujapata
 
Watu wengi huku hawasemi ukweli hata ml 30 bado hiyo nyumba itakua haijakamilika.
 
Back
Top Bottom