Gharama za ujenzi wa nyumba vyumba vitatu(3)

Gharama za ujenzi wa nyumba vyumba vitatu(3)

Haya wewe bisha tuu, chukua kalamu na karatasi taratibu upige hesabu za room 3 hata kama ni za kawaida vp uje ufute comments zako
Wew kwa hesabu zako za kufikirika unafikir zinamaana hayo.....kafanyie kwenye madaftari tu nakudangany watu......lakin watu wasingejenga kwa akili yako.....
 
Nyati cement mfuko tshs 15000 unatoa tofali 30.....mifuko 30 inatoa tofali 900 ambazo unajenga nyumba vyumba 3....gharama mifuko 30 ni 450000.
Haaa..haaa ndio umemaliza hesabu zako tena tofali unapiga mwenyewe tena.. Endelea kuota tuu.
 
1472887721706.jpg

Pitia hiyo itakusaidia mkuu
 
Hakuna mahali nimesema 5ml inatosha nilichokataa ni hiyo milioni 30ml hasa ukizingatia eneo la ujenzi na aina ya muhitaji,lakini nimesema serikali au hata haya mashirika yetu(kwa kuwa walaji wengi) basi hata hiyo 30ml inawezakana isitoshe
No, sio wewe ila nilikuwa nasema kuhusu huyo properties anasema 5M, sasa mkuu unajua nyumba ya room 3 mpaka atlist uhamie kweli? Nilikuwa mbishi saana kabla sijajaribu ila nimeona. Simple finishing tuu sio chini ya milioni 5
 
Habari wapendwa kaka zangu na dada zangu naomba niulize gharama za ujenzi wa nyumba vyumba vitatu uwanja upon Chalinze msoga maeneo ya hospital iwe na master room,2rooms sitting na dining just simple sio complicated pako flat.asanteni maximum niandae kiasi gani


!
!
inategemea saaana na aina ya finishing mkuu. The complex the finishing, the more cost.
 
Vyumba 3, Sebule, choo hujachimba, Bati ya migongo mipana ya alaf, grili, plasta, rangi, ...mkuu tafakari saaana
Mkuu achana na huyo anaesema m5 inaonesha hajawahi kujenga hata banda la kuku. kama m5 nani angeendelea kua mpangaji???
 
5millions.....ila kwa kijijin vibarua nafuu ...
hapa hata rinta hufungi!!!
tofali, mchanga kokoto cement nondo bati mbao misumari na gharqmaza mafundi plus vibarua hiyo m5 inaisha asubuhi sana.
mleta mada ukifuata ushauri wa huyu jamaa umefeli.
 
Nitatumia bati za kawsida simba dume bora nianze hata na chumba na sebule mambo mengne nitayafanya taratibu nikiwa tayar kwangu na mpango nilionao niwakupiga tofari mwenyewe kunawalionishauri kua nitasave some amount of money endapo nitapiga tofari mwenyewe
 
Kwa specifications za nyumba unayoitaka bajeti ya million tano utaishia kwenye boma tu. Andaa bajeti ya kama 15 m, vinginevyo jenga nyumba ya kawaida (siyo master)
Mkuu Tshs 15m? Nyumba gani hiyo. Nyumba ya kawaida nzr nadhani ni kuanzia Tshs 30m hadi 50m ya "KAWAIDA".
 
Mkuu Tshs 15m? Nyumba gani hiyo. Nyumba ya kawaida nzr nadhani ni kuanzia Tshs 30m hadi 50m ya "KAWAIDA".
Inategemea na location nyumba inapojengwa pamoja na materials anayotumia.
 
Jamani kila mtu anagharama zake za ujenzi kulingana na nn anataka no quality ipi ya nyumba anayotaka, materials zipi anataka kutumia mfano mtu anaweza kupaua nyumba yenye vyumba 3 kwa mil 7 na nyumba hiyo hiyo mwingine anapaua kwa mil 2 na chenji inabaki
Upo sahihi sana mkuu. Mfano mdogo ni huu, Simu X ukinunua mliman city inauzwa milioni moja , lkn simu hiyohiyo ukienda kariakoo inauzwa laki tano. Ukweli ni kwamba kuna majumba mazuri sana lkn yamejengwa kwa hela ya kawaida sana unaweza kuta 12M tu. Huyu anaesema 30M si ajabu ramani tuu amenunua kwa 2M maji ya kujengea kanunua kwa 5M, uzio kajenga kwa 7M. Unategemea isifike 30M??. Kuna vigezo vingi vinavyoweza kutofautisha gharama za ujenzi wa nyumba.
 
Back
Top Bottom