Gharama za ujenzi wa nyumba vyumba vitatu(3)

Gharama za ujenzi wa nyumba vyumba vitatu(3)

Mkuu Tshs 15m? Nyumba gani hiyo. Nyumba ya kawaida nzr nadhani ni kuanzia Tshs 30m hadi 50m ya "KAWAIDA".
Mkuu mm nilikuwa mtata saaana kwenye haya mambo naona kama tunakatishana tamaa lakini ukweli wa mambo utamu wa ngoma ingia ucheze kuna vigarama vya kipuuzi kabisa mpaka unaweza dhani fundi anakupiga ukamtimua ukaleta mwingine ukakuta yaleyale..pia watu hawakumbuki ubora usijenge nyumba kama unaishi kwa muda alafu ubomoe, fundi anaweza kushauri kuna vifaa hivi vinauzwa laki 3 na kuna vya laki 5 anakupa na ubora wake, kwa sababu we umekaa tuu ilimradi nyumba ikamilike unang'ang'ania vya bei powa. Nyumba ni assets ni muhimu unakaenda taratibu na ikiwa angalau na ubora na sio bora nyumba.
 
Nina million 5 tu naweza maliza nikahamia ili sehemu nyingne nimalizie kidogokidogo jaman wenye nyumba wananinyanyasa sana
Mh! Lbd ujenge msingi halafu unyanyue chumba kimoja. 5mil ni hela kidogo sana kwa ujenz kwa Tanzania aisee.
 
Inategemea na location nyumba inapojengwa pamoja na materials anayotumia.
Ila Tshs 15m mkuu? Huenda kule kijijini kwetu tena ile kitu inaitwa "MGONGO WA TEMBO".
 
Anza kujenga kwa kias ulichonayo mambo mengine yatafata kuanza kytafuta gharama ni hatua moja wapo ya kujifelisha mwenyewe.
Mfano.
Mimi nimejenga ramani moja kwa nyumba mbili mahali tofauti but moja ilitucost more dan 40mol na nyingine ilikua zaidi ya 48Mil,cha ajabu ramani n hyo hyo na materials ni same bt mikoa ndo tofauti.
Jibu n kua no exactly approximately amount ya ujenzi sababu mafunzu udiffer katika estimates zao eg katika nyumba hzo mbili moja mabati tulitumia bandari 11.5 nyingine bandari 12 na mabati extra ma3 lakn what I noticed n kua uyu mwingine wa bandari 12 aliishia kutuachia vipande vingi vya mabati ambavyo ulikua n wasteful tu.
 
Anza kujenga vyovyote kwa amount uliyonayo as long as u av a dream kumaliza nyumba ya namna gan
 
Jamani kujenga sio mchezo, mm kusimamisha tu Nyumba ya 1 master+3 rooms, sitting room, dinning+ jiko. Nimetumia 6,957,000 na hii ni mbeya sijui kwingine ikoje. Hapa bado bati.
Kwahiyo brother jipange tu vizr
 
Jamani kujenga sio mchezo, mm kusimamisha tu Nyumba ya 1 master+3 rooms, sitting room, dinning+ jiko. Nimetumia 6,957,000 na hii ni mbeya sijui kwingine ikoje. Hapa bado bati.
Kwahiyo brother jipange tu vizr
Hapo mpaka uhamie haitofika 25M
 
Anza kujenga kwa kias ulichonayo mambo mengine yatafata kuanza kytafuta gharama ni hatua moja wapo ya kujifelisha mwenyewe.
Mfano.
Mimi nimejenga ramani moja kwa nyumba mbili mahali tofauti but moja ilitucost more dan 40mol na nyingine ilikua zaidi ya 48Mil,cha ajabu ramani n hyo hyo na materials ni same bt mikoa ndo tofauti.
Jibu n kua no exactly approximately amount ya ujenzi sababu mafunzu udiffer katika estimates zao eg katika nyumba hzo mbili moja mabati tulitumia bandari 11.5 nyingine bandari 12 na mabati extra ma3 lakn what I noticed n kua uyu mwingine wa bandari 12 aliishia kutuachia vipande vingi vya mabati ambavyo ulikua n wasteful tu.
Hiyo nyumba itakuwa si ya 'kawaida'
 
Vyumba 3, Sebule, choo hujachimba, Bati ya migongo mipana ya alaf, grili, plasta, rangi, ...mkuu tafakari saaana
Wanakubishia bure tu mkuu inaonekana hawajawahi kujenga nyumba, hata kama sio complicated siku ujenzi wa nyumba ni gharama kubwa sana ila huwa unategemea upatikanaji wa materials ya ujenzi!
 
Wanakubishia bure tu mkuu inaonekana hawajawahi kujenga nyumba, hata kama sio complicated siku ujenzi wa nyumba ni gharama kubwa sana ila huwa unategemea upatikanaji wa materials ya ujenzi!
Ni kweli mkuu
 
Mkuu hii ni ramani nilichorewa kabisa kulingana na eneo langu ni check private tuongee.
Ni kweli kuna factor nyingi mfano ni huo wa paa mwingine atatumia mabati migongo mipana amabayo bati moja la mita 3 ni elfu 30 wakati mwingine atatumia migongo ya kawaida isiyo na langi ambayo bati moja ni elfu 15,
 
wale wanaojua gharama za matofali ya kuchoma kulinganisha na matofali ya kawaida? na je matofali ya kuchoma ndio hydro form?
 
Million 5 ni one room na choo cha kawaida cha nje,au msingi wa nyumba kubwa wenye jamvi. Ila ni vzr ukianzia na hyo hyo ndugu
 
Sijui kwa nn sizikubali sana tofali tofauti na za mchanga
 
Back
Top Bottom