Gharama za Kukodi Mini-Pump za Kupandisha Zege

Gharama za Kukodi Mini-Pump za Kupandisha Zege

Shakir

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2012
Posts
1,746
Reaction score
2,172
Kwema wakuu,

Soon nitaanza umwagaji Slab kwenye ujenzi wa ghorofa. Slab itamwagwa kwenye eneo la nyumba ya ukubwa wa kawaida tu, ambao ni kama mita 8 kwa 12 eneo la nyumba ya chini, floor moja ya juu.

Wapi kwq hapa Dar naweza kupata Mini Pump kama hii hapa chini ya kukodisha? Na Gharama inaweza kua kias gani wakuu? Kuna mtu kanishauri niweke vibarua "vinega" ila najaribu kucheki option-B
63357.jpg
 
Agiza zege ije kwa truck mixer, na hapo ulipopata zege watakuambia gharama ya conrete pump.
Nafurahi wananchi wengi wanajua umuhimu wa teknolojia ya kisasa ya kumwaga zege.
Ahsante mkuu,
Ila nimeshanunua mchanga, kokoto na cement.

Nasubir wamalizie tu kusuka marine (formworks)
 
Back
Top Bottom