Pole Munkari....get well soon.
Shemeji ni kweli, ila huwa najitahidi kutokosa Ijumaa ili nisipitwe na kile kipindi chako.afu shemeji nakuoanaga kwa machale sana
Hata kawimbo kakusindikiza salamu?Usifanye hivyo bwana
Shemeji ni kweli, ila huwa najitahidi kutokosa Ijumaa ili nisipitwe na kile kipindi chako.
Unajua ninachopenda wife, nitengenezee hicho.
Nitajitahidi shemeji yangu.hahaha haya bwana but mi napenda uwe around siku zote
Kuweka nyimbo kama unatumia simu ni zoezi halafu hizi nyimbo za get well soon zinanipa tabu sana. Nimeumiza kichwa tangu juzi kutafuta wimbo kwa uzi wa Kim nana sijapata kitu. Nitaangalia baadaye kama nitaipata nitaweka ukiona kimya ndio ujue bado ni mgogoro.
Ok mume wangu.Please usichelewe kurudi nina hamu ujue sijakutia machoni siku nyingi
Eeeh we nae nina hamu nina hamu....unataka kututia hamu na sisi ambao hatuna hiyo hamu??
Hahahaha uwiiiii usinifurahishe my wii.Nina hamu ya kumuona jamani sijamuona siku nyingi.Sasa wewe sema una hamu zako mie ni za kumuona.......lol
Usihofu, leo utanit............................Ok mume wangu.Please usichelewe kurudi nina hamu ujue sijakutia machoni siku nyingi
Usihofu, leo utanit............................
Usihofu, leo utanit............................
Sawa beby
Hahaha!!!