George W Bushi nae Akamatwe


M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
630
Likes
36
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
630 36 45
Wakuu,mi nina wazo kwa nini George Bushi nae asikamatwe?Mnakumbuka aliwapiga Wairaq kwa kigezo cha silaha halafu silaha hazikuonekana na raiya wengi walipoteza maisha.Apelekwe kwenye mahakama ya kimataifa kama waafrika wanvyopelekwa
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
21
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 21 135
Wakuu,mi nina wazo kwa nini George Bushi nae asikamatwe?Mnakumbuka aliwapiga Wairaq kwa kigezo cha silaha halafu silaha hazikuonekana na raiya wengi walipoteza maisha.Apelekwe kwenye mahakama ya kimataifa kama waafrika wanvyopelekwa
Says who?
If wish were the horses.........................................
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
sidhani ka wataweza yani wampeleke mkubwa wa kazi THE HAGUE KWA OCAMPO?
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
48
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 48 0
Siyo kweli napinga mawazo yako ya kishetani!
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
42
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 42 145
Nakubaliana na wewe na Tony wa uk pia.ila nikitu kisichowezekana.
Mimi naona tuombe wenye imani yao waombe albadili kama kweli ipo.
Hiyo itakuwa njia mbadala na nyepesi kuliko zote.
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,033
Likes
4,649
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,033 4,649 280
Wakuu,mi nina wazo kwa nini George Bushi nae asikamatwe?Mnakumbuka aliwapiga Wairaq kwa kigezo cha silaha halafu silaha hazikuonekana na raiya wengi walipoteza maisha.Apelekwe kwenye mahakama ya kimataifa kama waafrika wanvyopelekwa

Sasa ni nani atamkamata huyo Bush? Labda ungetuambia ni nani wa kumkamata. Halafu hiyo mahakama ya ICC, USA hawaitambui hivyo raia wake hawawezi kushitakiwa huko. Kazi kwenu nyie mnaoitambua hiyo mahakama uchwara!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Bush hana hatia mbele za wamarekan,so hawez fanywa chochote.nyie wengne mtabaki kupga kelele tu.
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,259
Likes
2,000
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,259 2,000 280
Wakuu,mi nina wazo kwa nini George Bushi nae asikamatwe?Mnakumbuka aliwapiga Wairaq kwa kigezo cha silaha halafu silaha hazikuonekana na raiya wengi walipoteza maisha.Apelekwe kwenye mahakama ya kimataifa kama waafrika wanvyopelekwa
Wazo lako ni zuri....lakini ile mahakama, ICC ni kwa ajili ya watu na viongozi wa nchi zinazokataa kuburuzwa na US na West... mahakama ni kwa ajili ya Chavez, castro, Ahmedinajad, Gaddafi, na kila anayepinga majambazi kukomba mashamba ya bibi.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kweli kabisa hii mahaka ni kwa waafrika na sio wao wanaoona kila wanachofanya wako sahihi
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,339