GEORGE MARATO na swagga zake za ki MURANGIRA


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,557
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,557 2,000
Hivi waandishi ndio wanatakiwa kuwa na masimu yote hayo?
Au jamaa ana kazi nyingine ya kumuongezea kipato kwa kutibu simu za kichina?


 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,903
Points
2,000
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,903 2,000
Simu za hao wenye viti vilivyo wazi.

 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
kumbe ndo huyu joji maratu? mbona sura yake haifananii na swagaa za itttttttttttvvvvvvvvvvvvv
 
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,020
Points
1,225
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,020 1,225
Pia huyo ndio mbeba hotuba na makaratasi ya mbunge wa Musoma Vijijini ,Nimrodi Mkono
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,557
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,557 2,000
si aache tu kazi ya utangazaji afanye kazi ya upambe nuksi?
Pia huyo ndio mbeba hotuba na makaratasi ya mbunge wa Musoma Vijijini ,Nimrodi Mkono
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,359
Points
1,195
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,359 1,195
iiiiiiiiiiiiiiiiitviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.huwa inanifurahisha sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,727
Points
2,000
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
8,727 2,000
joji mvaa viatuuuuuu wa aiiiiiiiitiiiiiiviiiiiiiiii.....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,557
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,557 2,000
iiiiiiiiiiiiiiiiitviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.huwa inanifurahisha sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
katoto ka jirani yangu hakajui hata kusema neno baba, lakini utakasikia kakimalizia atiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiii
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,606
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,606 2,000
utangazaji wake unanichekesha ninapokuwa nimenuna na kunikera ninapokuwa nimefurahi
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
Misimu yote ya nini....anayabebaje?
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Halafu suti aliyovaa si ya kawaida...ni ya Usalama wa Taifa! Kumbe huyu naye hafai
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,821
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,821 2,000
ha ha haaah!! Jamaa ana swaga za ajabu sana.
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top