George Clooney Arrested.. Photos

George Clooney Arrested.. Photos

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Posts
18,153
Reaction score
9,271


Actor George Clooney is arrested for civil disobedience after protesting at the Sudan Embassy in Washington.



Actor George Clooney speaks on the steps of the Sudan Embassy
in Washington before his arrest. Flanking Clooney are, left, Congressman Jim Moran (D-VA) and his father Nick Clooney.
 
Clooney, who has long campaigned against the government in Khartoum, had intended to be arrested when he planned the protest. Nchi nyingine raha. Unapanga kabisa kuwa arrested lini, wapi, na nani. Au ndio kusema haogopi washawasha?
 
Clooney, who has long campaigned against the government in Khartoum, had intended to be arrested when he planned the protest. Nchi nyingine raha. Unapanga kabisa kuwa arrested lini, wapi, na nani. Au ndio kusema haogopi washawasha?

na dhani ni publicity tu.
ujumbe wako utawafikia wengi ..
maana mtu akisikia George Clooney amekamatwa atataka kujua sababu..
 
USA hawawezi ku claim ni land of the free and home of the brave mpaka waruhusu ukewenza na vyama vya kikomunisti.

Labda "free" wanaoogelea ni ule wa watu wa US..
wako huru kufanya mambo mengi sana uki compare na nchi kama China.
 
Labda "free" wanaoogelea ni ule wa watu wa US..
wako huru kufanya mambo mengi sana uki compare na nchi kama China.
To some extent I agree with you, but kuna watu wanasema what they call freedom is just anarchy if it does not benefit other citizens. USA land of freedoms? It is a discourse... an American discourse.
 
USA na Waingereza bana.....

Wanajidai ni nchi ya UHURU, lakini wee jaribu uone.

Wanajifanya Wanalaani na kupinga Ukoministi wakati vitu kibao Serikali inalipa hata zaidi ya nusu za gharama.

Wanakuja Tanzania na kusema "Sasa ni Capitalism" na akina Mkapa wanameza vizima vizima.

Sasa ni Demokrasia, Mzee Mwinyi anatangaza sasa rukra hata kuiba Balbu ya taa za barabarani..........

Hawa jamaa hakuna nchi BIG BROTHER kama wao na wakienda Urusi wanajidai "ohh nyie mnanyanyasa watu..."

Kweli, ukitaka kutawala dunia, wee tawala MEDIA. Ni Mengi tu hapa Tanzania, na media zote, bado analamba watu miguu.
 
tuongee tunavyotaka lakini jamani kuna binadamu wenzetu wanateseka sana kwenye dunia hii...dah
 
USA na Waingereza bana.....

Wanajidai ni nchi ya UHURU, lakini wee jaribu uone.

Wanajifanya Wanalaani na kupinga Ukoministi wakati vitu kibao Serikali inalipa hata zaidi ya nusu za gharama.

Wanakuja Tanzania na kusema "Sasa ni Capitalism" na akina Mkapa wanameza vizima vizima.

Sasa ni Demokrasia, Mzee Mwinyi anatangaza sasa rukra hata kuiba Balbu ya taa za barabarani..........

Hawa jamaa hakuna nchi BIG BROTHER kama wao na wakienda Urusi wanajidai "ohh nyie mnanyanyasa watu..."

Kweli, ukitaka kutawala dunia, wee tawala MEDIA. Ni Mengi tu hapa Tanzania, na media zote, bado analamba watu miguu.

Nimesikia, kutokana na London riots, UK wameamua kununua washawasha which will be used in future riots. Mara ya mwishi washawasha kutumika huko ilikuwa miaka ya 1970s kule Northern Ireland.
 
Back
Top Bottom