Gazeti la Uhuru na Habari Feki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Uhuru na Habari Feki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgt software, Dec 14, 2010.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ni jambo la kushangaza sana kuona gazeti la Uhuru likiandika habari za matukio yasiyo sahii, hii inaonyesha kukurupuka na kutokuwa makini na utendaji wake, Jana Gazeti hili liliandika habari inayohusu kuporwa bunduki askari Police pale kijitonyama Benk ya Posta ambavyo haikuwa sahihi, sahihisho lake ni kwamba Bunduki iliporwa maeneo ya mwananyamala kwenye bank ya akiba Commercial bank karibu ba bar ya Meridian, na sio benk ya posta pale kijitonyama, Jamani wahariri kuweni makini na habari za kiuchunguzi sio mnatuma maandishi wa habari wa Udaku ndio wanaandika wasichokijua!!!
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,045
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    ni gazeti la kishenzi linalomilikiwa na taasisi ya kishenzi. wala usishangae
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kama kuna watu hawaamini kwamba waliandika habari feki watafute gazeti la Jana jini la Dar leo lenye habari sahihi na lile la uhuru lenye habari feki na vichwa vya habari vya ajabu wakti yaliandikwa ni tofauti,
     
  4. D

    DENYO JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe umestuka leo hata likitolewa bure sintalichukuwa na kirus kilichooza ambacho kikiingia mwilini kinaharibu kila kitu. Liogope kama ukoma.
     
Loading...