Gazeti la Uhuru, jueni TEC si CHADEMA

Ukiona mwandishi kanjanja hajalipwa mshahara miezi zaidi ya sita na bado yupo tu hapohapo na wala halalamiki unategemea atakua na akili sawasawa kweli sio kosa lao jamani
 
Haka kajarida ka CCM kashapoteza dira na mwelekeo muda saana tu!!
 
Hahhaa ndoto za mchana ....endelea kuota kanisa halina nguvu kiasi hiko unachojiaminisha hayo yalikua enzi hizo sio sasa eti can call Biden.....wanafiki tu hapo congo walitaka kuweka kibaraka wao wakachezea za uso wakatulia walim call nani?
 
Hawa CCM iko siku watamlaumu Yesu na kumuita Beberu
Wako desperate sana wamelewa madaraka
yeye kitima baada ya kutoa tamko je corona imeisha au yeye kama anataka si avae hizo barakoa za mabeberu asitutishe asitutishe in maalim seif voice
 
Sidhani kama linasomwaga tena na watanzania
Mnataka mawazo mbadala...Mmeyapata mnabwatuka. Au mawazo mbadala sharti irandane na itikadi zenu za kiharakati kila uchao?
 
Si walituambia huyu mjomba wa sasa katumwa na mungu .....😂😂😂
 
Mnataka mawazo mbadala...Mmeyapata mnabwatuka. Au mawazo mbadala sharti irandane na itikadi zenu za kiharakati kila uchao?
Ebu tuliza kidonda hicho kiweze kupona kisiingize vumbi ukapata pepopunda
 
kumbe wanajitoa ufahamu korona haipo kwa sababu dozi inauzwa sh.45000?

hiyo gharama inafanana na uhai unaopotea?nyambaff..
Wanasema hii ni vita ya kiuchumi eiiiiiiiii
Tunatakaa Tz iwe kama Urayaa
 
These people own your citizens souls

Nothing you can do

Unajidanganya tu....wanachofanya ni ku-turn your own citizens against you....Utafanya nini?

Nothing
Ishu maslahi tu mbona hata wao wanatumika na serikali pia kupumbaza wananchi ishu ni kwamba na wao baadhi wameminywa lazima wanune kama wana own their souls walete fyokofyoko kama za Congo wapate majibu
 
Andika hata page 100 mpapaso upo palepale keyboard warrior na askofu wako
 
Sijawahi kuona maishani mwangu mtu ananunua hiyo takataka. Labda inasomwa lumumba
 
Sijawahi kuona maishani mwangu mtu ananunua hiyo takataka. Labda inasomwa lumumba
 
Mimi sio nyumbu nihitaji kundi la nyumbu wengine kunisapot ndo maisha yaende ..........hawawapendi so what?!? Lieni kwenye keyboard mkichoka mtalala hamna jipya..........sisi sio nyumbu wakuiga iga tu mambo bila kuelewa kisa tu watu wengi mapunguani yamezoea hivyo
 
Usimlaumu binaadamu ndivyo tulivyo, jambazi sugu anaweza kupata watu wengi kwenye maziko yake huku wewe mwalimu ukiambulia watu wachache sana kwenye maziko yako. Hitler na mafashisti wenzake nao pia walikuwa na wapenzi wao waliowaona kama miungu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…