Gazeti la Raia Mwema lachakachuliwa ?

Gazeti la Raia Mwema lachakachuliwa ?

nguvumali

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2009
Posts
4,927
Reaction score
1,342
Niko hapa Mwanza , tangu asubuhi nasubiria nakala za gazeti la Raia Mwema lifike toka Dar. Jibu la wauza magazeti likawa gazeti hilo halijatoka leo.
Nikapiga simu Dar kwa mdau wangu mmoja, akasema amelitafuta mtaani amelikosa na inadaiwa limechakachuliwa na wazee wa Gamba.
Binafsi nikampigia simu ISLAM MBARAKA, moja ya staff wa chapisho hilo kupitia simu yake inayoanzia 078688. . . . . . Lakini haipatikani. JE UVUMI YA KUA toleo la leo limechakachuliwa na wapinga maendeleo ni jambo la kweli ?
 
Najaribu kuwasiliana na baadhi ya staff wagazeti hilo bila mafanikio.
 
Wamenunua nakala zote wale jamaa na wamepiga kiberiti
 
Nchi hii bwana,kila kitu wanafisadi wanatamani na akili za watanzania wazifanyie ufisadi!!
 
Litatoka kesho. Walikuwa wanasubiri budget, hivyo kesho litatoka likiwa limeshiba uchambuzi wa budget.

huenda, ngoja tuone ! Maana nchi hii inamambo .
 
Back
Top Bottom