Gari ya kukodi Inahitajika,DAR ROUTES,15,000/DAY.

Gari ya kukodi Inahitajika,DAR ROUTES,15,000/DAY.

TZX2012

Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
95
Reaction score
17
Inahitajika gari ya kukodi kwa siku TZS 15,000,maximum.Petrol najiwekea.Kama ina driver au haina driver yote sawa.
Trips daily mwenge-magomeni,kwenda saa 1- kurudi saa 10jioni,baada ya hapo mizunguko ya kawaida ikiwepo.
Kama ina driver awepo mpaka saa 2 usiku.Siku za week end ikitokea sherehe anaweza kukaa zaidi.
Mafuta nitaweka mwenyewe.Ni contract ya siku 60tu.Gari iwe saloon car yoyote ili mradi isiwe zaidi ya cc 1500.
PM me.
 
ntakula hasara! labda 30,000/= bila driver na service kila wiki!
 
ndio uwezo,petrol najiwekea halafu Km zenyewe/day ni ndogo sana wala hamna mizunguko. Kwani unafikiri drivers wenye taxi,tajiri wanampelekea ngapi ndg yangu?8,000/day.
Mkuu hii hela sio ndogo sana kiongozi hii?
 
Kakodishe bodaboda........utapata na wali maharage mchana kwa hela yako hyo
 
Mwenye vits nipe bei ya kukodi. Tufanye biashara?hapa hapa mjini. Dereva mm mwenyewe.
 
Back
Top Bottom