Gari ya abiria aina ya Rosa inahitajika haraka sana

Gari ya abiria aina ya Rosa inahitajika haraka sana

ya mufindi

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2014
Posts
573
Reaction score
908
kichwa cha habari kimejieleza vizuri nahitaji bus aina ya rosa yenye vigezo vifuatavyo;
Iwe ni box board..iwe ni spring juu yaani spring zinakamatia juu kama canter...engine isiwe na turbo yaani engine kavu ambayo ni 33 au35
natanguliza shukran za dhati.
 
kichwa cha habari kimejieleza vizuri nahitaji bus aina ya rosa yenye vigezo vifuatavyo;
Iwe ni box board..iwe ni spring juu yaani spring zinakamatia juu kama canter...engine isiwe na turbo yaani engine kavu ambayo ni 33 au35
natanguliza shukran za dhati.
Ushapata basi ipo rosa coastal iko kahama km unahitaji nichk whatspp 0621131817

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom