Bana Balume
JF-Expert Member
- Jun 10, 2017
- 999
- 2,730
.
Honda ni mkorea
Honda ni mkorea
Hiyo gari ni kampuni ya mchina HyundaiHonda ni mkorea
Hyundai ni mkorea....lakini hiyo ni edited pic.Hiyo gari ni kampuni ya mchina Hyundai
KweliHiyo ni hyundai mkuu
Honda ni Mjapani Mkorea ni HyundaiHonda ni mkorea
Honda ni Mjapani Mkorea ni Hyundai
Pia ziko Hyundai za China headquarters ipo BeijingHyundai ni mkorea....lakini hiyo ni edited pic.
Ok..nilikuwa sifaham, nimefaham sasaPia ziko Hyundai za China headquarters ipo Beijing