Gari la 'Prince Muro' lakwamia Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la 'Prince Muro' lakwamia Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibagata, Aug 28, 2012.

  1. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 772
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wana jf tusaidieni namba ya cm ya mheshimiwa Mwakyembe atusaidie cc abiria hapa mwz tumekwama kuondoka tangu asubuhi kuelekea DAR na hakieleweki. naona jamaa wanatujibu wanavyotaka.
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Maskini watanzania, sijui nani alituloga! Wanawajibu wanavyotaka na nyinyi mnawaangaoia tu tangu saa kumi na mbili asubuhi? Asalaaaleeee!
     
  3. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Duh sina Uhakika kama Mheshimiwa Waziri anaweza kuyashughulikia Yote Haya kama individual!! Ila nadhan hao Jamaa watakuwa wana matatizo fulani ya kiufundi au Kuna taratibu za Kisheria hawajakamilisha!! Au Labda dereva anaumwa / Ulevi nk,nk. Pia ndugu Inabidi Utambue pia hata Kwenye Vyombo vingine vya usafiri huwa delays pia Hutokea!! Tupo Bongo Mkuu!! Any way Mwenye numba anaweza kukutumia ukajaribu na upande Mwingine!!
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,837
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Nendeni Sumatra
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,930
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Dawa ya magaqi ni sumatra. Number ya makao makuu hii hapa 0222197500.
     
  6. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Wachukueni Kondakta na Dereva muwafanyizie....kama vipi nendeni pia kwa RTO awasaidieni. Upole na amani ni silaha ya maskini inayozidisha utajiri kwa wenye nacho, amkeni mdai haki zenu hata kwa nguvu. Haki haiji kwa kulemba ndugu zangu.
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    0716 713476 au 0767 028400
     
  8. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 772
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ahsante mkuu
     
Loading...