Gari la Mbunge wa Kwimba lapigwa mawe

Gari la Mbunge wa Kwimba lapigwa mawe

Mara ngapi viongozi na hasa wabunge wa ccm wanatoa rushwa wakikamatwa kupelekwa takukuru au polisi wanaachiwa.mfano mbunge wa mbalari na mbunge badweli.dawa ya hao ni kuwafanyia hayo ili wasiendelee na tabia za namna hiyo.hiyo ni rushwa
Hapana hii haikubaliki, imagine akipigwa ndugu yako sijui utafurahia. Nchi yetu ni ya utawala wa sheria, tufuate sheria.
 
Mgawa rushwa huwa anapigwa mawe au anapelekwa TAKUKURU?
Hao waliorusha mawe wakamatwe washughulikiwe kikamilifu bila huruma
Kwa nini hawakumuuwa na kumtia kwenye snadarusi kuja kumtuma mto ruvu kama serikali ya awamu ya tano inavyofanya rejea Kukiri kwa Mwigulu Star TV leo
 
kama waligawana 10m kila mmoja na hakuna kinachondelea , sembuse hilo la mbuge, Rushwa ni CCm na CCM ni Rushwa
 
Kuna haja ya Serikali kuanzisha kampeni za makusudi juu ya kuwaeleza wananchi kufuata sheria za nchi, make siku kadri siku zinavyosonga na ndo wananchi wanazidi kuwa vinara wa kujichukulia sheria mkononi pasi kumsikiliza mtuhumiwa, nk.
Serikali isiyofuata sheria inaanzia wapi kufanya kampeni ya kuwahimiza wananchi wafuate sheria?
 
Hapana hii haikubaliki, imagine akipigwa ndugu yako sijui utafurahia. Nchi yetu ni ya utawala wa sheria, tufuate sheria.
Hata kama angekuwa ndugu yangu apigwe tu tumeshachoka na watoa rushwa iwe wakati wa uchaguzi mpaka sasa.wapigwe tu maana hakuna namna mtu unaambiwa usitoe wala kupokea rushwa.Wapi unasema sheria zinafuatwa? Ingekuwa hivyo kiongozi wa nchi alitoa wapi mamlaka ya kuzuia mikutano ya kisiasa nje ya katiba.mhe Pm aliyestaafu pinda alisema wapigwe tu hakuna namna piga tu.
 
Ila wananchi nao wamedata siku hizi usiwaendee kijinga kijinga dah.Jembe la bure in exchange of juwe haha kazzzz kwel kwel
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] dadeki wamefanya kweli hiyo dharau !wamekuwa MANAMBA?hawapendagi ujinga
 
Kuna haja ya Serikali kuanzisha kampeni za makusudi juu ya kuwaeleza wananchi kufuata sheria za nchi, make siku kadri siku zinavyosonga na ndo wananchi wanazidi kuwa vinara wa kujichukulia sheria mkononi pasi kumsikiliza mtuhumiwa, nk.
Kwani serikali inafuata utawala wa sheria ?Bora wamefanya public prosecution kuliko kwenda TKRR
 
Kugawa jembe kwa wananch n Rushwa dah alieturoga aendelee kuchoma uban
 
Yaani badala ya KULICHOMA MOTO eti wanaishia KULIPIGA MAWE wapuuzi hao
 
Back
Top Bottom