Gari la mbowe bado laleta mjadala facebook | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la mbowe bado laleta mjadala facebook

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgongo wa paka, Jun 23, 2012.

  1. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukifungua link hiyo chini utaona wachangiaji wanavyo funguka wakisema live mbowe ni dhaifu ameshindwa kusimamia pale alipo simama ni kinyonga na ndumila kuwili ane badilika hawa wanasiasa waina hii ni hatari sana hii ni kwa mujibu wa mchangiaji kwenye fb
     
  2. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  3. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh hapo kazi
     
  4. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh mpaka ufuate link!
    ntarudi
     
  5. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nIMEENDA huko nikakutana na hilo
     
  6. s

    simon james JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu rudisha thread yako hukohuko Fb. Are you a great thinker?
     
  7. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 957
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hyo Link mbona haipo mkuu.
     
  8. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwanini niifute kuna kitu inazuia
     
  9. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umejaribu kuingia link hiyo ya pili hapo acha ya kwanza
     
  10. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    je ni sawa
     
  11. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama mbowe ameshindwa kusimamia anachokiamini so sisi wananchi tutamwamini.
     
  12. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni heri shibuda anaeonekana ndumila lakini husimamia pale pale anapopaamini tuna kumbuka shibuda alisema wazi ataendelea kupokea ujira wa mwia yani ruzuku ya sitting allowence ndivyo ilivyo leo na hata kesho haihitaji uwende shule shibuda si dhaifu mbowe ni DHAIFU
     
  13. t

    tupak Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf ni mahali pa kuleta hoja si link ndugu yetu vipi?
     
  14. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nikiwa kama mwanachadema alilofanya Mbowe si sawa kama siku anarudisha gari alisema na kuutangazia umma iweje aje kwa mlango wa nyuma na kulichukuwa bila ya kuitangazia umma sababu ya kulichukuwa kwa hili haliko sawa hata kidogo.
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Kumbe unachotaka kutuambia ni maoni yako.
     
  16. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Tujadili mambo ya msingi. Hata kama Mbowe ataacha kulitumia hilo gari sioni kama itaongeza tija kwa maendeleo ya nchi. Aidha, hiyo ni haki yake kwa kuwa tayari gari hiyo ilishanunuliwa, hata akiicaha haiwezi kurudisha fedha, badala yake inatatumiwa na watazania tu. Mbowe alitaka kufikisha ujumbe kuwa hizo gari ni hanasa, na sasa imesaidia serikali imetangaza kuacha kuagiza mgari ya kifahari. Kwa hiyo suala halikuwa Mbowe hatatumia, bali alimaanisha kuendelea kununua magari ya aina hiyo ni anasa.
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,009
    Likes Received: 8,460
    Trophy Points: 280
    Kumbe fb
     
  18. m

    makwesa Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata hili ni muhimu,viongozi km hawa sio wakweli kwani mbona wenzake waliongea wakaeleweka vzr,c dhani km kulikuwa na umuhimu wa kudanganya
     
  19. G

    Ginner JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,054
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    iyo link itatupeleka kwenye group liitwalo tanuru la fikra....na niclosed group so itafunguka kwa members tu wa group na si kwa non members
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Jamani imetosha tumwache kamanda wetu Mbowe aendeleze harakati kwani hata hiyo gari anayoitumia tunashindwa kuelewa kuwa lina faida hata kwetu kwan linatumika kusambaza elimu ya uraia pia nashangaa sana watu humu mpo sensitive kushabikia mambo ambayo hata utija wake kwa ukombozi ni machache.
     
Loading...