yoga
JF-Expert Member
- Jan 6, 2013
- 2,004
- 10,399
Naomba nianze kwa kusema kila mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake! nakuja mbele yenu wakuu nikitangaza nia yakununua gari kulingana na urefu wa kamba yangu! nahitaji gari kati ya aina zifuatazo:-
1. Vits
2. Swift
3. Corola premier na nk
mwaka wowote na isizidi mil 4.5 kama ipo au mtu anayo anaitaji mteja basi natangaza nia kuwa nipo MWANZA na nahitaji gari kati ya hizo kwa bei tajwa hapo juu! tuwasiliane kupitia 0768 85 13 96
1. Vits
2. Swift
3. Corola premier na nk
mwaka wowote na isizidi mil 4.5 kama ipo au mtu anayo anaitaji mteja basi natangaza nia kuwa nipo MWANZA na nahitaji gari kati ya hizo kwa bei tajwa hapo juu! tuwasiliane kupitia 0768 85 13 96