HaMachiach
JF-Expert Member
- Dec 15, 2015
- 3,448
- 6,211
Boss wangu anatafta gari aina ya booster yenye uwezo wakubeba tan 33 kutoka dar kwenda Rusumu Zambia a nahitaji kukodi ili kupeleka mizigo
Booster ndio gari gani?Boss wangu anatafta gari aina ya booster yenye uwezo wakubeba tan 33 kutoka dar kwenda Rusumu Zambia a nahitaji kukodi ili kupeleka mizigo
Nilitaka kuuliza hivyo ila nimegundua kwa anahitaji gari lenye suspension ya booster sio leaf spring za kawaida hiziBooster ndio gari gani?
Booster ndio gari gani?
na wewe umekoroga, hakuna "spring za Busta"Ukisikia tani 33 jua ni ya spring za busta sio ya leaf spring
😂😂😂😂na wewe umekoroga, hakuna "spring za Busta"