Garage party party Three, Dalili za msichana kuwa akupendi.

Garage party party Three, Dalili za msichana kuwa akupendi.

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Posts
4,922
Reaction score
3,245
Habari yako,

Personally awali ya yote nawatakia heri ya mwaka mpya wana MMU wote. 2013 ulikuwa mwaka mzuri
sana kwa sisi wana MMU, tulielimika, burudika na mambo mengi mazuri mengi. Kitu pekee kilichobaki kwetu ni furaha, upendo kati yetu. Sisi ni familia moja tuliyo na furaha, tumaini langu hali iliyopo itaendelea hivi hivi mwaka huu wa 2014.

Happy new year everyone.

Baada ya hapo juu tuendelee na mada yangu ya leo kwa vijana,

1. MARA KWA MARA ANAKUOMBA MSAADA: Unajua, pindi mwanamke akiwa anakuomba msaada wa mara kwa mara, anakuwa anachukuwa advantage. Kama mwanamke anakuomba msaada hasa wa mahitaji, fedha nk. Weka kwenye akili yako kwamba huyo ayupo kwa mema, usiwe mjinga kaka. Wengine wanaomba msaada even mtoto wa bill Gates aombi kama hivyo.

2. AJIBU TEXT MESSAGES ZAKO AU MISSED CALLS: Pindi ukiwa umempigia akakuta missed calls zako kisha akawa ajakutafuta hapo stuka. Au akijibu sms zako anajibu just ‘k' ‘Lol' ‘yes" pia inakuwa inachukuwa muda mrefu kujibu stuka kijana huyo akupendi.

3. SIKU ZOTE ANATOKA NA WEWE AKIWA NA MARAFIKI ZAKE. Hii ni clear sign anakujulisha kwamba hataki muwe wenyewe kimaongezi. Yupo pale kuwa please marafiki zake kuwafanya marafiki zake kuenjoy offer zako. Angalia sehemu nyingine hapo hamna kitu au ukiwa mjanja fanyiza faster kwa moja wa rafiki yake. Wanawake wengine noma, muda mwingine wanawaleta marafiki zake wa kiume to piss you off, huku ukiendelea kulipa bills.


4. APIGI PICHA NA WEWE: Kama wewe ni kijana ambaye siku zote unampiga picha mpenzi wako ila yeye akiamua kupiga picha anapiga chakula, vinyaji na zawadi unazompatia badala ya kukupia wewe, kijana jiandae kuchapa lapa. Kama autajali hilo jaribu kuchungulia kwenye social media na simu yake kama kuna picha yako, ukiikosa fikiri twice. Watu wengine wanasema aijalishi ila niamini mimi kwamtoro, msichana yeyote anayekupenda will share beautiful moments na wewe.

5. ANA KUTAMBULISHA KWA RAFIKI ZAKE WEWE NI RAFIKI: Nilikuwa najiuliza kwa nini vijana wanachukia wakitambulishwa kama rafiki, na jibu langu lilikuwa why not? Wasichana wanajua kwamba hili swala linawaumiza vijana more than shot, hasa kipindi akiwa amezimika kwa msichana mpenzi wa maisha yake. Hii inakuonyesha clear kabisa ayupo kwenye mahusiano na wewe.

Garage party kwa ajili yako kijana, itaendelea kila inapo bidi.

Asante!!
 
hapo namba 1 wangu yuko hivyo but mbona mambo mengine yuko fresh tu.? tena wakati mwingine yeye ndio hunikomandi tukasex
 
mimi mara zote huwa hawanifanyii hivyo mkuu,..sababu huwa najitambua na natambua nafasi yangu kama mwanaume wa kiafrika.....hope umenipata.....!
 
asante mkuu kwa ''G'' party uendelee kutufunda sie vijana tusijepotea kwa hao viumbe.
 
Unataka kugombanisha watu na my babe zao enh!!!
 
Asanthe mkuu kwa darasa asilimia kubwa ya unachosema hapa ni kweli,talking from my own experience!
There is woman i am associating myself with she has all those qualities you mentioned!
Alifanya vimbwenga hivyo nikamuona muda nikamwacha then one day ,i said enough is enough nikamwita nikamwambia mama it is enough you have free way out of this relationship akaenda kwani aliweza ,she fell sick she was unable to office the following day!she begged for reconsideration of decisio i did!
So ni kweli hii kitu but mtu ukiona tu usijump into conclusion zungumzeni!otherwise kila mmoja wetu ana shortcomings zake!usimuache mtu sababu ana makosa haya na haya !atleast you can breack the relationship if love btn you guys has ceased and you have tiredly tried to get the situation better unsuccessfully!
 
asante kwa garage party yako,ila kwa mtizamo wangu kuna vitu naona havina umuhimu kama kupigana picha na ku share kwenye social media,ila swala la kuja na rafikize hilo neno,WANAUME IKITOKEA BINTI KAKUJIA OUT NA WENZAKE THEN TONGOZA HATA MMOJA ILI AJUE UMUHIMU WA KUJA PEKE AKE,INGAWA SOMETIMES NI VIZURI,BUT NOT ALWAYS.
 
Oooh!mapenzi yalinifanya kama mtoto niliee,mie siwezi,uuuuuh!nataka kulewa lewa minataka kulewa lewa
 
Aaah hivi huku ni kwa wanaume tu!mekosea njia mie..
 
Heheheheh

Ukitaka kumkimbiza mwanaume we omba hela

We omba hela tuuuuuuuuuuuuuuuu


Lazimaaaa akimbie

Hivyo wanaume hebu mshtuke
 
niombe hela kwa mipangilio na uwe unanipa half time.....sasa wewe ukipiga back to back afu zote kubwa lazima niende nduki..
 
Hawa viumbe wenye tabia kama hizi hivi mnakutana nao wapi?!
 
1. MARA KWA MARA ANAKUOMBA MSAADA:

naomba kwanza niache kunnyonya, niongee kidogo!!!

hivi, unapoongelea kuombwa msaada, unamaanisha msaada wa aina gani mtoa mada?

ngoja nikwambie kitu, a man is a head to a woman, kuombwa msaada wa kimawazo, hasa kwenye mambo nyeti yanayomuathiri mtoto wa kike, ni dalili kwamba, anakuheshimu na kukupenda! pia, anakuona wewe ni zaidi ya MPENZI.! na hicho ndicho kinachotakiwa!!!

dont just base on kunyonyana maziwa tuu na kugegedana, lazima muweke mambo mengne ya msingi ya kusaidiana katika uhusiano wenu.. ambapo jambo hilo la kuombana misaada, hata kama ikiwa financially, sio mbaya japo tu isiwe too much sasa!!! mimi kama kijana wa kiume, pesa yoyote inayotoka kwangu kwenda kwa baby wangu ninayemnyonya maziwa, lazima iwe recorded to what reason did it go out!! kaitumiaje pia!!

kipengele cha kuombwa msaada na mpenzio katika nyanja mbalimbali za kimaisha, ndio huboresha penzi na kukuongezea reputation power kwa mpenzi wako!!
 
Back
Top Bottom