the_forum
JF-Expert Member
- Apr 28, 2017
- 774
- 1,006
Wadau naomba msaada nn hasa cha kununua kati ya hizi bidhaa mbili za samsung!
Kuzingatia hasa...
*Hardware :-storage,ram,processor,case,size,muonekano
Na pia naomba kujua gharama ya NOTE 5 iliyo mpya kabisa...sihitaji promo za bihashara naomba tu kufahamishwa bei halisi ya hyo bidhaa!
Kuzingatia hasa...
*Hardware :-storage,ram,processor,case,size,muonekano
Na pia naomba kujua gharama ya NOTE 5 iliyo mpya kabisa...sihitaji promo za bihashara naomba tu kufahamishwa bei halisi ya hyo bidhaa!