Gado on Magufuli - A Bull in a China shop?

Mag3

Platinum Member
May 31, 2008
11,816
2,000
IMG_3341.JPG
 

Kasongo

JF-Expert Member
Jul 29, 2007
3,039
2,000
Ana maana gani,nimeachwa Solemba. Any volunteer to interpret this Cartoon please...........
 

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Apr 20, 2012
3,522
2,000
Mchukue ng'ombe mtiekwenye duka wanalouza vyombo vya kaure /vioo nini kutatokea akighasiwa au hata asipoghasiwa?
Anavuruga na kuvunja kila kitu mle dukani halafu anajeruhi au kuua muuzaji na wateja pia!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom