Gado amchora Magufuli hivi kufuatia juhudi zake za kulinda madini, anamaanisha nini?

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,803
2,000
Kufuatia jitihada zinazochukuliwa na serikali ya Tanzania kuhusu udhibiti wa rasilimali madini na hususan mchanga wa dhahabu,mchora Katuni Godrey Mwampembwa maarufu Gado anatoa mtazamo wake kupitia mchoro ufuatao!akili kichwani mwako

19224936_1615701311808523_8885417687717373280_n.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom