Gaddafi Calls for Holy War against Switzerland


Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
136
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 136 135
Libya's Gaddafi urges 'holy war' against Switzerland


_47312390_-5.jpg

Muammar Gaddafi has reportedly been blacklisted by Switzerland


Libya's Muammar Gaddafi has called for a jihad, or holy war, against Switzerland, as an ongoing diplomatic row between the two nations heats up.
He criticised a recent Swiss vote against the building of minarets and said Muslims must boycott the country.

There have been tensions between the nations since 2008, when one of Mr Gaddafi's sons was arrested in Geneva, accused of assaulting two servants.

A Swiss foreign ministry spokesman declined to comment on the jihad call.

The Libyan leader made his comments while speaking at a meeting to mark the birthday of the Prophet Muhammad.

"Let us wage jihad against Switzerland, Zionism and foreign aggression," he said.

"Any Muslim in any part of the world who works with Switzerland is an apostate, is against Muhammad, God and the Koran."

In a referendum last November, 57.5% of Swiss voters approved a constitutional ban on the building of minarets. An appeal against the ban has been submitted to the European Court of Human Rights.

Charges dropped

Earlier this month, Libya stopped issuing visas to citizens from many European nations, prompting condemnation from the European Commission.

Libya's move came after Switzerland allegedly blacklisted 188 high-ranking Libyans, denying them entry permits. The Swiss ban is said to include Mr Gaddafi and his family.


_44842415_hannibalgaddafiafp226b.jpg



Hannibal Gaddafi's arrest in 2008 sparked the diplomatic spat


The row began after the arrest of Mr Gaddafi's son Hannibal and his wife, Aline Skaf, in Geneva in July 2008.

They were accused of assaulting two servants while staying at a luxury hotel in the Swiss city, though the charges were later dropped.

Libya retaliated by cancelling oil supplies, withdrawing billions of dollars from Swiss banks, refusing visas to Swiss citizens and recalling some of its diplomats.

In the same month that the Gaddafis were arrested, Libyan authorities detained two Swiss businessmen, in what analysts believe was a retaliatory move.

One was finally allowed to leave the country earlier this week but the second was transferred to jail, where he faces a four-month term on immigration offences.

 
bona

bona

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
3,794
Likes
175
Points
160
bona

bona

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
3,794 175 160
anawazuga alivyosurrender kwa wamarekani sifa ya yake na heshima ikapotea, wamarekani na waingereza sasa ivi ndio wanachimba mafuta libya na basically ndio wanaiendesha, mbona alilipa lockerby bombing victim? mbona ali give up wepon of mass destruction programme? anawafool waarabu wenzake wamuone mwenzao! yeye alishajisarimisha mda tu!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
The row began after the arrest of Mr Gaddafi's son Hannibal and his wife, Aline Skaf, in Geneva in July 2008.

They were accused of assaulting two servants while staying at a luxury hotel in the Swiss city, though the charges were later dropped.
Jamaa ana high doses za NPD..kaa mtoto mdogo aliyenyang'anywa toy. Chanzo cha yote ni familia yake kuguswa ktk domestic violence against wajakazi wake..
 
H

Hosida

Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
71
Likes
0
Points
0
H

Hosida

Member
Joined Oct 21, 2008
71 0 0
Kwa kweli anawadanganya wenzake. Anajiharibia umaarufu wake kwani anaonesha wazi kabisa hayuko Objective katika uongozi. Yeye alitaka mwanae asifiwe kwa uovu aliofanya? Haiwezekani. Kutangaza vita vitakatifu kwa sababu mwanae katuhumiwa ni uamuzi usijali maslahi ya walio wengi kwani huko ni kuharibu amani ya Dunia.

Bado tuna tatizo juu ya viongozi wa ngazi za juu hususan marais barani Afrika. Yaani bado kuna ile hali ya kuwalinda watoto wa familia za vigogo hata katika kashfa na makosa makubwa.

Generally, in africa we do not have Objective leaders.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Huyu jamaa ni mwenda azimu.. he he he..

"Any Muslim in any part of the world who works with Switzerland is an apostate, is against Muhammad, God and the Koran."
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Ataka atuingize katika uginvi wa familia yake na Swiss. Kichaa kweli kweli
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,665
Likes
1,975
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,665 1,975 280
Kwa kisa kipi watu waanze hiyo Jihad? Haiwezekanai kumaliza matatizo kwa kuongea tu? Ghadafi siku zote ni mtata mtata.
 
M

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
1,673
Likes
164
Points
160
M

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
1,673 164 160
Haya ni matumizi mabaya ya dini. Ni uovu mkubwa na aibu kubwa sana kwa Raisi mzima kunuwia kutumbukiza dunia katika mgogoro unaohusu yeye na familia yake tena kwa kutumia mwelekeo haramu kama huo. Naamini waislamu duniani watatambua na kutupilia mbali wito huu wa kishetani. Ingelikuwa jambo la kufurahisha na kupongezwa kama angejitokeza Maalim mmoja akampinga hadharani ili kuwaadabisha watu kama hawa wasiokua na aibu.
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Huyu ndie rafiki wa Tanzania!Alitupa msaada wa mafuriko!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Matatizo yake yanaweza yakawa traced kutoka kwa ungumbaru. Jamaa inaonekana alienda vidudu tu na madrasa kabla ya kuingia jeshini.

Kutoka kwa wikipedia tunasoma yafuatayo.

He was given a traditional religious primary education and attended the Sebha preparatory school in Fezzan from 1956 to 1961
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
131
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 131 160
huyu ni mwendawazimu hapo anatafuta ndiyo ya wendawazimu wenziye, kwani nani kaseama hakuna solution myimgine zaidi ya kupigana pigana? Kwanza lazima ajue hii si dunia ya kutumia risasi kweny kutatua matatizo, shame on you Gaddafi
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
131
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 131 160
Matatizo yake yanaweza yakawa traced kutoka kwa ungumbaru. Jamaa inaonekana alienda vidudu tu na madrasa kabla ya kuingia jeshini.

Kutoka kwa wikipedia tunasoma yafuatayo.
hakika umesema kweli, elimu karirishi (madrasa) nayo ni tatizo,
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Amekuwa madarakani tangu 1969!Libya ni kama toy yake!He can do what he wants.
Na sisi Tanzania tunamuenzi sana,though he gave Idd Amin assistance during Ugandan war.
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Nadhani ni upungufu wa kuelewa neno #JIHADI# wengi wakilisikia hawafikirii vingine zaidi ya vita, Jihadi ina maana mengi

Na jihadi kwa maana ya holy war, inasheria zake na sio kila mtu ataitisha jihadi, ni lazima kwanza itolewe fatwa ambayo Gadafi hana utaalam huo wala sifa ya kutoa fatwa
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,774
Likes
5,367
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,774 5,367 280
"Let us wage jihad against Switzerland, Zionism and foreign aggression," he said.

"Any Muslim in any part of the world who works with Switzerland is an apostate, is against Muhammad, God and the Koran."
Mawazo haya msije mkadhani ni ya huyu jamaa peke yake, WAISLAMU WOTE WATAMUUNGA MKONO.................
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Bull,unamuunga mkono Gadaffi na jihadi yake kwa Uswiss?Minaret????Mtoto wake playboy???
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
31
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 31 145
Nadhani ni upungufu wa kuelewa neno #JIHADI# wengi wakilisikia hawafikirii vingine zaidi ya vita, Jihadi ina maana mengi

Na jihadi kwa maana ya holy war, inasheria zake na sio kila mtu ataitisha jihadi, ni lazima kwanza itolewe fatwa ambayo Gadafi hana utaalam huo wala sifa ya kutoa fatwa
Kumbe maana nyingine ya Jihad nini?
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
50
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 50 145
Gaddafi ni Ibilisi katika ngozi ya binadamu, hayuko sawasawa (amepagawa)! Hebu tujiulize na watetezi wake watupe majibu; Je; ni rahisi kiasi gani kujenga Makanisa katika Libya na nchi nyingine za Kiarabu?

Katika kuonyesha Uibilisi wake amenukuliwa akiojumuisha 'maadui' wote wa Uislamu kuwa "Let us wage jihad against Switzerland, Zionism and foreign aggression," Sasa hapa Mazayuni (Wayahudi) na mataifa mengine wanaingizwaje kwenye marufuku hii ya Uswis na Jihad hiyo ya Gaddafi?
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,799
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,799 280
-something is wrong with this guy.kumbe inawezekana hata mambo mengi ambayo amekua akisema na ya msingi ilikua bahati mbaya tu?

-Jihad kwa sababu ya ufedhuli wa mtoto wake? Huyu mimi natafsiri kama anadharau watu wote vile
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Bull,unamuunga mkono Gadaffi na jihadi yake kwa Uswiss?Minaret????Mtoto wake playboy???
Hawa jamaa wamelishwa ngama..hakuna atakaloelewa. Ndo inapokuja ile concept ya kupigwa muhuri wa kupotea..hata aambiwe nini hatosikiliza.
 

Forum statistics

Threads 1,215,565
Members 463,281
Posts 28,553,010