TANZIA Gabriel Kandonga afariki dunia kwa ajali ya gari

lordchimkwese

JF-Expert Member
Nov 16, 2015
1,696
2,000
Itakua spidi tu..
Mie dereva kusema kweli kujizuia chombo itembee mdogo mdogo wakati mashine inaita kazi sana kuna saa unaingi atu uchizi unaona mtu kakupita vuup..
Unawazaa unaona ufala ngoja ninyoshe mguu sa ingine tunafika sa ingine ndio hvi tena
 

Fall Army Worm

JF-Expert Member
Jan 8, 2015
15,361
2,000
Itakua spidi tu..
Mie dereva kusema kweli kujizuia chombo itembee mdogo mdogo wakati mashine inaita kazi sana kuna saa unaingi atu uchizi unaona mtu kakupita vuup..
Unawazaa unaona ufala ngoja ninyoshe mguu sa ingine tunafika sa ingine ndio hvi tena
Achana na mwendokasi,mtatumaliza.
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
17,076
2,000
Gabriel kandonga alitoka kuzika ile familia ya watu sita waliofariki pamoja walichelewa sana kuzika kwenye saa 12 hivi jioni so wakati anarudi kutoka mazishini ndo akapata ajali R.I.P kandonga
Mmmhh basi hiyo familia ina tatizo/cursed, maana hata hao waliokufa 5 walitoka kuzika na huyu nae katoka kuzika familia hiyo hiyo.
 

Mpemba Mimi

JF-Expert Member
Jul 6, 2013
811
1,000
Gabriel kandonga alitoka kuzika ile familia ya watu sita waliofariki pamoja walichelewa sana kuzika kwenye saa 12 hivi jioni so wakati anarudi kutoka mazishini ndo akapata ajali R.I.P kandonga
Hapo lazima kuna mkono wa Mtu... Ngoja Mshana aje adadavue hapa.

cc: Mshana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom